New Share extension tự động tìm mã giảm giá khi mua hàng onl

nvh23

Junior
Reactions
39
MR
0.600
Mẹo tìm mã giảm giá khi mua hàng online ở nước ngoài: Aliexpress,
Mình dùng một phần mềm tên là Honey để áp mã giảm giá tự động. Phần mềm này chạy như một **Extension** trên Safari và Chrome, nó có hai điểm rất hay:
1. Nó tự tìm mã giảm giá thấp nhất rồi tự động áp mã giảm giá vào cho anh em. Ví dụ: anh em mua sắm ở Amazon hoặc Stacksocial, đến mục áp mã giảm giá (coupon), anh em chỉ cần ấn vào icon của Honey trên trình duyệt, nó sẽ tự áp mã giảm giá mà nó tìm được trong database của nó vào cho đến khi tìm được mã tốt nhất. Lưu ý là tự động nhé, sẽ mất khoảng 1-2p, anh em phải ngồi đợi thôi. Hay ở chỗ này, ngay cả khi anh có mã giảm giá nhưng chưa chắc đã là mã tốt nhất, chưa kể ngồi nhập cả chục mã giảm giá rất mất thời gian, hơn nữa chắc gì anh em đã tìm được đủ chục mã giảm giá. Đấy chính là lý do mỗi lần anh em đăng bài cần mua gì trên Stacksocial, mình đều bảo từ đã, mình tìm mã giảm giá cho. Tìm bằng Honey rất là nhanh và chính xác.
2. Cashback: ngay cả khi nó không tìm được mã giảm giá, thì nó có một chế độ là cashback, có nghĩa là anh em mua sắm ở một số trang web mà thằng honey này có quan hệ đối tác, nó sẽ chia tiền hoa hồng với anh em (thường thì từ 1-3% tuỳ đối tác). Mình không để ý để phần tiền trả lại này lắm, nhưng cứ vài tháng nó lại trả cho mình khoảng 20-30USD, coi như tiền cafe
Bài này viết phục vụ Black Friday hôm nay, giữa một rừng mã giảm giá, anh em sẽ rất khó biết được đâu là mã giảm giá tốt nhất.
Link phần extension bên dưới nhé, anh em vào đó, tạo tài khoản, rồi tải extension của Chrome hoặc Safari xuống là dùng thôi. Nhớ tạo tài khoản vào login để có cashback
👇
👇

joinhoney.com/ref/083ktsp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week