Share code direct link Popmyads + Plugrush

Mấy bác cho hỏi.
Tìm đc DLink rồi mà sao mấy bác biết để thêm mấy cái dòng
<script>
function encode64(a){a=escape(a);var b="";var c,d,e="";var f,g,h,i="";var j=0;do{c=a.

boot thẳng vào direct link vậy có die acc ko bác

Popmyads
Các bạn thay pmauid và pmawid của mình cho phù hợp
HTML:
<script>
function encode64(a){a=escape(a);var b="";var c,d,e="";var f,g,h,i="";var j=0;do{c=a.charCodeAt(j++);d=a.charCodeAt(j++);e=a.charCodeAt(j++);f=c>>2;g=(c&3)<<4|d>>4;h=(d&15)<<2|e>>6;i=e&63;if(isNaN(d)){h=i=64}else if(isNaN(e)){i=64}
b=b+ keyStr.charAt(f)+ keyStr.charAt(g)+ keyStr.charAt(h)+ keyStr.charAt(i);c=d=e="";f=g=h=i=""}while(j<a.length);return b}
function characters(asd) {
var str = asd;var res = str.substr(0, 130);return res}
function makeid() {var text = "";var possible = "abcdefghijklmnopqrstuvwxyz";for (var i = 0; i < 3; i++) text += possible.charAt(Math.floor(Math.random() * possible.length));return text}
function makejojo() {
var jeje = makeid();
var jaja = makeid();
var jiji = makeid();
var juju = makeid();
var jaje = makeid();
var jojo = jeje + "p" + jaja + "o" + jiji + "p" + jaje;
return jojo
}
var keyStr="ABCDEFGHIJKLMNOP"+"QRSTUVWXYZabcdef"+"ghijklmnopqrstuv"+"wxyz0123456789+/"+"=";
var p = makejojo();
var pmauid = 14452;
var pmawid = 13228;
var popurl = "http://popmyads.com/serve/"+pmauid+"/"+pmawid+"/"+p+"/"+encode64(characters(document.URL));
window.location = (popurl);
</script>

Plugrush
PL cho sẵn link direct nên chắc nhiều bạn cũng biết rồi, cơ mà mình cứ post lên cho đủ bộ :D
Các bạn vào Publisher => Websites => Manager Adzone => chọn Advanced Mode như hình sẽ có link direct cho các bạn copy

HTML:
<script>
window.location = "http://prpops.com/p/aaaa/direct";
</script>

Sẽ update ero-advertising nếu ae có yêu cầu :D
oánh dấu ngâm cứu cái :D

Mang tiếng share chứ ăn cho no xôi chán chè hoặc ko còn ăn được mới share chứ bác. :oops::oops:
Bác này nói chuẩn nè. Nói chung hàng share giờ ăn vẫn đc. Hên xui thôi. Chứ đừng hỏi tại sao e botz như vậy mà nó lại ban em hả mấy anh? Thế thì ai trả lời đc. Mồi có rồi. Cần câu cũng có. Mà câu được con cá cũng khó lám chú.

Bác này nói chuẩn nè. Nói chung hàng share giờ ăn vẫn đc. Hên xui thôi. Chứ đừng hỏi tại sao e botz như vậy mà nó lại ban em hả mấy anh? Thế thì ai trả lời đc. Mồi có rồi. Cần câu cũng có. Mà câu được con cá cũng khó lám chú.

Chuẩn, câu cá còn là 1 nghệ thuật. :D:D

Mang tiếng share chứ ăn cho no xôi chán chè hoặc ko còn ăn được mới share chứ bác. :oops::oops:
chuẩn men =))

Mấy bác cho hỏi.
<script>
function encode64(a){a=escape(a);var b="";var c,d,e="";var f,g,h,i="";var j=0;do{c=a.
function encode link web nhảy ra popup đó b

không cậu mình chiến ga là chính. bỏ cpm lâu rồi. trước cũng mong có những bạn share thế này nhưng đặt tile thế thì sớm muộn cũng bị ent fix thôi
GA thì khó hơn CPM nhiều :oops::oops: thanks bác góp ý cơ mà chả biết để title sao nữa :D
cậu ơi có popads không vậy share mình với ^^
Ko bác ơi, đang get thử :D

làm sao để thằng Net nó check tay ko biết nữa mới nghệ thuật :3

Mấy bác cho hỏi.
<script>
nói ngược rồi...phải biết thêm mấy dòng đó thì mới tìm được DL =))

Cpx24 thì view mẹ cái code của cái javascript ra là thấy cấu trúc dlink popup thôi.
Ko phải dlink nó cho nhé.
Cái hàm random trong js thì là random từ 0-1
Dạng 0.xxxxxxxx
Ref phía sau link luôn.
Cơ mà làm được acc bot để lên $ cũng là nghệ thuật. :D
Đâu phải cứ lao vào là tiền lên. :D
Chuẩn, câu cá còn là 1 nghệ thuật. :D:D
Chuẩn men nè. Hehe. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487