Help Share clip hướng dẫn làm offers - trên tinh thần chia sẽ là chính

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Call me! Call me!
Như tiêu đề mình xin chia sẽ clip quay cách đây khoảng vài tuần :binhsua11: ở clip này mình hướng dẫn cách cài đặt máy và cách làm offers đơn giản nhất dành cho newbie.
Cách cài đặt máy và làm offers sign up
http://www.mediafire.com/?ow9cd1x5c4ime
Cách làm con download
http://www.mediafire.com/?ox9esawarzv659z
^^! tại vì mới quay lại clip mà làm con download lâu quá, tớ lấy luôn của cậu bạn.
Bộ phần mềm cần cài đặt
http://www.mediafire.com/?7ft1dhqoq34wsao

Tớ cũng xin có một số ý kiến như thế này
1. tớ thấy rất nhiều newbie khi xin việc đều hỏi về vấn đề thu nhập trong khi họ chưa làm, xin nói thẳng thắn ra là có người vài chục k, vài trăm k cũng có người vài triệu. Trước tiên là newbie các bạn luôn muốn thu nhập cao vài triệu / tháng nhưng cách làm việc lại không siêng năng , ít chịu tìm hiểu gặp cái gì cũng than khó quá. Để được có kinh nghiệm như ngày hôm nay thì những người đi trước như bọn tớ cũng phải tìm hiểu rất nhiều vì bọn tớ cũng từng là newbie.
2. vấn đề thứ 2 là tớ thấy rất nhiều sub share clip hướng dẫn làm offer , nhưng dường như các bạn chỉ download về và xem lướt qua ngoài ra không tìm hiểu gì thêm :binhsua10: trong khi đó các sub thì rất bận, hầu như chỉ giúp đỡ bạn đc 50% trong công việc 50% còn lại là do các bạn tự tìm hiểu , chủ động trong công việc, chứ cái gì cũng hỏi như anh ơi fake ip như thế nào, info xài như thế nào nói chung là đủ câu hỏi... :sick nên các sub ngại support newbie vì thời gian bận như vậy mà cứ hỏi nhiều lại stress.
3. Vấn đề tiếp theo tại sao các sub lại ngại support newbie ? vấn đề này tớ thấy rất đơn giản đa số newbie thường học hỏi hết kinh nghiệm xong thì đường ai nấy đi, nếu có gì không phải thì các bác đừng quăng gạch nhá :binhsua04:
Cuối cùng tớ xin tóm tắt lại một chút về cách làm offer, làm offer là như thế nào ? đó là khảo sát, đánh giá sản phẩm và chỉ dành cho bọn US là chính còn chúng ta là người VN ko lẽ bọn nó cho làm :binhsua12: vì vậy chúng ta phải dùng mọi thông tin US từ địa chỉ ip của máy vi tính cho đến thông tin cá nhân của bọn nó ( tên, sđt, địa chỉ nhà ...)
Còn cách làm offer là như thế nào ? thường bọn nó sẽ bắt các bạn điền thông tin ( infomation) vào các quảng cáo của bọn nó nhằm lấy thông tin khách hàng , khảo sát ý kiến về sản phẩm ,dịch vụ ..... kết thúc offer thì các bạn tự tìm hiểu cái này do kinh nghiệm làm offers thôi.
Chúc các bạn thành công
CÓ CÔNG MÀI SẮT CÓ NGÀY NÊN KIM:superman

Last edited by a moderator:

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Thank bro nhưng mà lại là các clips hướng dẫn xài roboform, tìm info, conplete off....
mấy cái này xem lòi mắt ko biết bao nhiêu lần rồi, làm cũng thử đủ mọi cách rồi, những rút cục là off người ta lead còn mình thì không, hỏi thì ai cũng nói tao cũng làm giống mày đấy.
Bitch please

sikyura

Senior
Reactions
636
MR
0.009
1. tớ thấy rất nhiều newbie khi xin việc đều hỏi về vấn đề thu nhập trong khi họ chưa làm, xin nói thẳng thắn ra là có người vài chục k, vài trăm k cũng có người vài triệu. Trước tiên là newbie các bạn luôn muốn thu nhập cao vài triệu / tháng nhưng cách làm việc lại không siêng năng , ít chịu tìm hiểu gặp cái gì cũng than khó quá. Để được có kinh nghiệm như ngày hôm nay thì những người đi trước như bọn tớ cũng phải tìm hiểu rất nhiều vì bọn tớ cũng từng là newbie.
2. vấn đề thứ 2 là tớ thấy rất nhiều sub share clip hướng dẫn làm offer , nhưng dường như các bạn chỉ download về và xem lướt qua ngoài ra không tìm hiểu gì thêm trong khi đó các sub thì rất bận, hầu như chỉ giúp đỡ bạn đc 50% trong công việc 50% còn lại là do các bạn tự tìm hiểu , chủ động trong công việc, chứ cái gì cũng hỏi như anh ơi fake ip như thế nào, info xài như thế nào nói chung là đủ câu hỏi... nên các sub ngại support newbie vì thời gian bận như vậy mà cứ hỏi nhiều lại stress.
Đây là nỗi lòng chung của tất cả các sup =.=

Thank bro nhưng mà lại là các clips hướng dẫn xài roboform, tìm info, conplete off....
mấy cái này xem lòi mắt ko biết bao nhiêu lần rồi, làm cũng thử đủ mọi cách rồi, những rút cục là off người ta lead còn mình thì không, hỏi thì ai cũng nói tao cũng làm giống mày đấy.
Bitch please
vậy thì chủ động học hỏi kinh nghiệm của nó nhé cậu :binhsua04: vì không ai share những cách làm ngon nhất cho mình --> gọi là giấu nghề tương tự như site US nếu bạn làm được mà có thằng bạn hỏi mình --> tớ cũng không làm được , bó tay thôi .:sick cậu có làm được không :binhsua07: --> hỏi để kiếm thêm chút thông tin. :D thế đấy bạn. kinh nghiệm do mình tích lũy là chính.

Reactions
69
MR
0.000
Làm offer phải có vài a e thân thiết lắm mới chiến ngon, có con off nào lạ lạ mới ra, làm dc là share a e ruột rà ngay, nhưng còn những ng khác thì thôi miễn nhé vì chẳng ai mà tốt đâu, share xong rồi mai mốt nó ăn dc nó chảnh còn hơn gì nữa ấy.

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
Offer off là tắt fer là phê sướng .........>>>>>offer là tắt sướng...:binhsua08: Thanks chu topic

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week