share cách treo máy kiếm tiền 2018 min 15$/tháng

youtube ; bước 1 copy link ,bước 2 dán link và bấm tìm kiếm trên google(tầm 300 view) ,bước 3 sao chép lại từ khóa bạn có được khi bấm tìm kiếm video, bước 4 ; bấm tìm kiếm từ khóa đã copy sau đó sao chép lại link google và bắt đầu boot traffic cho link này (để seo thành công thì video của bạn cũng cần 1 số lượng view nhất định ; >50k/30 day) .nếu may mắn video của các sẽ xuất hiện ở top đề xuất ,không cũng ở trong top tìm kiếm

cho mình hỏi bước 4 là sao chép link google là sao thế b?

youtube ; bước 1 copy link ,bước 2 dán link và bấm tìm kiếm trên google(tầm 300 view) ,bước 3 sao chép lại từ khóa bạn có được khi bấm tìm kiếm video, bước 4 ; bấm tìm kiếm từ khóa đã copy sau đó sao chép lại link google và bắt đầu boot traffic cho link này (để seo thành công thì video của bạn cũng cần 1 số lượng view nhất định ; >50k/30 day) .nếu may mắn video của các sẽ xuất hiện ở top đề xuất ,không cũng ở trong top tìm kiếm

cho mình hỏi bước 4 là sao chép link google là sao thế b?
ví dụ thế này. bạn vào google và bạn tìm kiếm một từ khoá tên là mmo4me chẳng hạn. khi đó link sẽ có dạng google.com/search=mmo4me .bạn cần copy lại link này

mấy cái view youtube đem bán ở đâu thế bác ?
với vagex thì bạn có thể trực tiếp bán trên forum ,các trang còn lại thì bạn có thể rao bán trên các group trao đổi view youtube hoặc để lại cmt với nội dung ở topic này ai cần sẽ liên lạc với bạn
sao thg ytmonster.ru mình chạy view nó để đã chạy 28 mà mình vào youtube check chỉ để 2 view
youtube có kiểm duyệt view nhé ban .view hợp lệ sẽ được cộng sau 1-72h

chạy cả 10trang bạn nhé ! cryptotab sẽ giải quyết vấn đề thừa tài nguyên của pc nên cứ yên tâm là ko lãng phí tài nguyên đâu nhé

được nhé bạn
cryptotab là gí vậy bạn

là một mô hình mining nền tảng trình duyệt ,nhưng ngóng vào crypto thì cũng ko được nhiều đâu bạn hại máy mà tốn thời gian .
mình thì chơi PTP và auto suft . Build site và bán lại . MỖi ngày vô clear ram và hệ thống bàng CCLEAR

ví dụ thế này. bạn vào google và bạn tìm kiếm một từ khoá tên là mmo4me chẳng hạn. khi đó link sẽ có dạng google.com/search=mmo4me .bạn cần copy lại link này
copy link nay boot traffic chi o phan search cua google nó không redirect về youtube

Lên level respect của vagex như nào nhỉ ae
chỉ có 3 cấp độ thôi bạn nhé .và respect đâu :D

treo xong die site lun

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week