• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Share Cách Kiếm $50/Ngày Uy Tính Từ CJ.Com (Commission Junction) |

CJ.com và Getresponse thì còn gì phải nghi ngờ nữa bạn.

Mình update trong bài post luôn rồi đó bạn, vào xem và chiến thôi, chương trình quá ngon.

vấn đề khoai nhất là đi tiếp thị , email marketing với SEO, quảng cáo bán hàng thì làm thế nào bác thớt. Còn cái này chỉ là hướng dẫn join CJ thôi mà, cũng có nhiều nhà phân phối chả phải khó khăn đăng kí gì cả, nó cho link sản phẩm, mình bán được thì ăn hoa hồng luôn.

Còn cái cheat ref thì như bác thớt đã nói bọn này check kĩ ko cheat được, vậy ăn tiền ref cũng ko được

Last edited:
hóng proof rút tiền

bác thớt chỉ cách mời ref kiếm tiền ak, chứ không phải SEO ak
mình cũng nghe sơ sơ trang này, hiện đang chơi Clickbank vs JVzoo
thoy up dùm bác, hóng proof

vấn đề khoai nhất là đi tiếp thị , email marketing với SEO, quảng cáo bán hàng thì làm thế nào thớt. Còn cái này chỉ là hướng dẫn join CJ thôi mà, cũng có nhiều nhà phân phối chả phải khó khăn đăng kí gì cả, nó cho link sản phẩm, mình bán được thì ăn hoa hồng luôn.

Còn cái cheat ref thì như thớt đã nói bọn này check kĩ ko cheat được, vậy ăn tiền ref cũng ko được
bác đã xin dc link aff của vendor chưa, nếu xin được r thì hay cbi 1 hosting + domain, viết bài chuẩn SEO, đi backlink, SEO offpage và onpage, còn nhìu thứ khác, không gì cho không đâu nhé

bác đã xin dc link aff của vendor chưa, nếu xin được r thì hay cbi 1 hosting + domain, viết bài chuẩn SEO, đi backlink, SEO offpage và onpage, còn nhìu thứ khác, không gì cho không đâu nhé

Mình cũng mong bạn đừng thể hiện gì ở đây :))

Giới thiệu cho ae trong Việt Nam đăng ký là được $5 rồi, anh em chắc còn chưa hiểu nhỉ ? Mình lặp lại là chỉ cần lấy link giới thiệu cho người khác đăng ký là mình đã có $5, còn nếu không có ae bạn bè trong Việt Nam thì phải build site :D mà cách này nên để sau bởi vì Việt Nam dễ ăn trước mắt còn không ăn được mà mò sang us làm gì ?

Anh em đọc kỹ hướng dẫn trước khi commnet nhé :D

Giới thiệu cho ae trong Việt Nam đăng ký là được $5 rồi, anh em chắc còn chưa hiểu nhỉ ?
l

lỗi này là sao bác

View attachment 101841l

lỗi này là sao bác

Anh em nào đăng ký CJ thành công nhưng tới phần lấy link giới thiệu Getresponse bị từ chối thì dùng email đã đăng ký CJ gửi mail như hướng dẫn bên dưới để được chấp nhận nhé, Hiếu nghĩ thì tụi nó sợ mình fake, sợ mình cheat thôi !!! chứ làm đàng hoàng thì tụi nó sẽ chấp nhận. Hope hope sẽ không làm anh em hụt hẫn.

Hi Affiliate Getresponse Support !

Hi Taylor Barr !

My name “Nguyen Minh Hieu” I’m a new customer and I wanna join your Affiliate Program. How I can make $135 or $5 with new account use my affiliate link ? I will working hard and diligent !!!

Please check I signed up Getresponse Commission Junction.

My CID is : .... (CID là dãy số 7 số ở góc phải tài khoản CJ của bạn đó)

Check it and response me. I hope i can join this program. Thank you a lot – Have a good day.

Chụp hình mặt trước của cmnd đính kèm vào mail nhé cho chắc.

Gửi tới:

Name: Taylor Barr

Email: [email protected]

Xin không được nữa thì phải fake IP us rồi đăng ký CJ, xong thì vào lấy link giới thiệu Getresponse nhé.

Attachments

78.1 KB · Views: 64
Mình cũng mong bạn đừng thể hiện gì ở đây :))
mình chả thể hiện gì ở đây cả, bác hỏi mún SEO và marketing như thế nào thì mình chỉ liệt kê vài việc cho bác thấy thoy :)
Giới thiệu cho ae trong Việt Nam đăng ký là được $5 rồi, anh em chắc còn chưa hiểu nhỉ ? Mình lặp lại là chỉ cần lấy link giới thiệu cho người khác đăng ký là mình đã có $5, còn nếu không có ae bạn bè trong Việt Nam thì phải build site :D mà cách này nên để sau bởi vì Việt Nam dễ ăn trước mắt còn không ăn được mà mò sang us làm gì ?

Anh em đọc kỹ hướng dẫn trước khi commnet nhé :D
mình không có ý gì với bác thớt cả, bác xem lại cmt mình đang mún hướng ae làm gì, vì mình thấy tựa đề của bác có nhắc đến clickbank (ai choy site này rùi thì sẽ bik làm gì, chứ không phải đi tuyển ref).
Up dùm bác kím dc nhìu ref

Đăng ký lấy link của getresponse nó ra thế này đây, làm sao đây bro

Attachments

20.4 KB · Views: 67
Cái khoai nhất thì thớt lại không có tip/trick gì cho ae cả.
Đăng kí xong lấy link aff đi mời thì khác gì làm JV,Clickbank... :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom