Tutorial [Share] - bluestack rooted chạy peko ngon lành

Mình dùng bản này, khi chạy VPN One Click, Hideman VPN và Hotspot Shield đều ko thể connect để fake IP được. Bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với!

vậy làm 1 ac khoảng 1000 point thì rút về 1 paypal mới à ? vậy an toàn chăng ?:confused:

bác thật thà quá từ lúc e cmt đến h bác đợi 3 ngày 3 đêm để reply e à:eek:. Nếu bác chạy ko được thì chắc do ăn ở thôi r:oops:. Chứ xài máy cùi bắp như e vẫn ngon lành.

chạy blue thì fake ip làm cái j?:eek:. chỉ fake IP khi làm thôi:(
cài Bluestack nó cứ chạy Initializing hoài có vào đc giao diện của Blue đâu mà fake IP. Cài đã thành công đâu.

Cám ơn bác nhiều. e có chiến ad nhưng chiến đc vài app đểu. còn app xịn ko sài đc. tks

Công nhận bản bs của bác mượt trông đẹp hơn hẳn bản bs cũ em cài :D. có cả cái khóa màn hình nữa.
có gì share típ nha . hihi à bản nào cũng bắt update HD gaphics nhỉ

Công nhận bản bs của bác mượt trông đẹp hơn hẳn bản bs cũ em cài :D. có cả cái khóa màn hình nữa.
có gì share típ nha . hihi à bản nào cũng bắt update HD gaphics nhỉ
Cài win 8.1 vào nó ko bắt update luôn, mình hôm trc xài win 7 nó bắt update.

BS ko cài app fake ip được :D , b phải fake ip toàn máy thì BS mới fake ip
Thanks bạn nhé! Vậy mà mình cứ loay hoay mãi :)

Mình ko biết cách cài peko, có bạn nào chỉ mình với?
vào play store và search "Peko" và cài bình thướng nhé bạn

Ps: đã có bản rooted 0.8.10.xxxx để chiều rãnh up. mạng lưới èo ọt quá.:(

Đau đầu ở chỗ mình có search trên play store rồi nhưng ko có nên mình mới vào hỏi lại ^^

Đau đầu ở chỗ mình có search trên play store rồi nhưng ko có nên mình mới vào hỏi lại ^^
nhập "peko" r enter ---> ra 1 list app, thấy cái app đầu tiên có chữ peko màu xanh là nó đó :oops:, a quên mất cần phải fake ip nếu down peko từ play store. Mình nghĩ chắc bạn chưa fake IP r o_O

các bạn làm thường được nhiu $ thì rút vậy ? và rút về chung 1 tài khoản nhận tiền hay nhiều tiền khoản nhận tiền ?:oops:

các bạn làm thường được nhiu $ thì rút vậy ? và rút về chung 1 tài khoản nhận tiền hay nhiều tiền khoản nhận tiền ?:oops:
hên xui, peko thì min 10$. ko bít bác nói cái nào. Nó banned cũng tùy hứng nữa. đánh nhanh dẹp gọn thì ko lăn tăn, thích rút nhiu thì rút :D

bản này có gì hot vậy

fake ip làm thế lào vậy bạn?
thế pé bao nhiu tuổi r mà ko bít fake ip vậy ?
. Đùa chút thôi, bạn dùng socks 5 thì vào browser ---> thiết lập proxy setting---> add sock vào(tùy browser nên ko hd cụ thể, bạn gg nhé), còn vip72 thì có soft riêng (chưa xài bao h:D), còn SSH thì dùng bitvise vs proxifier (đang dùng:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week