Tutorial [Share] - bluestack rooted chạy peko ngon lành

Bạn ơi. hỏi lun fake ip bằng VPN à :p
SSH,VPN, Sock đều được (có vip72 càng tốt), quan trọng là con sock đó có bị blacklist hay chưa thôi. Mình thì xài SSH thôi cậu. Hên xui kiếm được SSH live lâu lâu (1month, or vài months) thì chiến lâu dài cái acc trên IP đó lun :D

:Muah Muah: Thank you chủ thớt nhé :"> Yêu quá đi :v

Vâng đợi 1 tí và tôi đã đợi 3 ngày 3 đêm, Initializing vẫn còn đó.:D
bác thật thà quá từ lúc e cmt đến h bác đợi 3 ngày 3 đêm để reply e à:eek:. Nếu bác chạy ko được thì chắc do ăn ở thôi r:oops:. Chứ xài máy cùi bắp như e vẫn ngon lành.

oh. phải fake Ip nữa ah
chạy blue thì fake ip làm cái j?:eek:. chỉ fake IP khi làm thôi:(

:Muah Muah: Thank you chủ thớt nhé :"> Yêu quá đi :v
thương thì ủng hộ cho ít PM/WMZ đê, của ít lòng nhìu, dưới chữ ký đó

Mình newbei, có một số phần không hiểu, bạn giúp mình với đc k

cứ làm đi, có j thắc mắc cmt topic ae giải đáp giúp cho, chứ mình cug là noob thôi mà

Mình thắc mắc là click link, down app, run rồi mà k thấy + point :(
app ăn point rùi, ăn lại sẽ ko được nhé! phải change ID, GUID, Spoof ID ..vv may ra ăn được (mình nói may ra vì ko chắc 100% change r vẫn lead, có lẽ do xóa ko sạch). Run khoảng 10S. Nếu là game nên chơi khoảng 1-2 màn là dc.

Hi! chả là mấy nay tập tành làm AD kiếm tí vụn bánh mì, lò mò kiếm được bản blue rooted (nghèo ko có smartphone:D) chạy khá tốt các app hiện nay như powercoin, appcasher... (kể cả peko
) nên up lên đây share cho các bạn nào cần xài chơi, chủ yếu dành cho mấy noob như e ko có dt chiến, còn mấy brồ có dt lẫn blue ngon cả rồi thì ko cần bận tâm topic của e
. Thôi dài dòng đủ rồi bác nào cần thì down bên dưới nhé :
http://www.fshare.vn/file/TVN5WV1DVG/

có mấy cái hình demo chạy app:
*peko: (link ref chỉ live 7 ngày)

View attachment 31161 View attachment 31162 View attachment 31163

*Appcasher:
View attachment 31164 View attachment 31165 View attachment 31166 View attachment 31167 View attachment 31168

Cuối cùng dưới đây là code invite của e, bác nào chưa chơi ủng hộ nhe

link invite peko: (bạn nhận được 5000p)
- peko-peko.me/invite/show?type=unknown&code=CE57tVtc (or nhập code CE57tVtc)

- peko-peko.me/invite/show?type=unknown&code=5es1M4rP (or nhập code 5es1M4rP)
code invite Appcasher: 1314535 (bạn nhận được 200point)
code invite powercoin: KE675ca59 (bạn nhận được 500pc)
ae thấy hữu dụng thì comment nhé, bác nào thích hoặc mới chơi thì ref ủng hộ e nhé. Thanks

Chú thích: mình cài bản này trên con lap ASUS cùi card on Intel HD 4K, nên có đôi lúc hơi giật (giống nghẽn mạng vậy), trước khi cài nên gỡ sạch sẽ BS cũ, update driver graphics mới nhất để đảm bảo tương thích. Đang chờ bản sau rooted tốt hơn.

Lời khuyên: dùng change UID, ID,... j đó 5-7 lần thì nên cài lại hoàn toàn BS 1 lượt, dùng Your uninstall gỡ (nếu cài được trong VMware gỡ nhanh hơn hơn) + ăn chậm chậm để e húp canh với, tại e thao tác chậm
Thớt cho e link tải appcasher ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week