Tutorial [Share] - bluestack rooted chạy peko ngon lành

Reactions
717
MR
1.616
Hi! chả là mấy nay tập tành làm AD kiếm tí vụn bánh mì, lò mò kiếm được bản blue rooted (nghèo ko có smartphone:D) chạy khá tốt các app hiện nay như powercoin, appcasher... (kể cả peko
) nên up lên đây share cho các bạn nào cần xài chơi, chủ yếu dành cho mấy noob như e ko có dt chiến, còn mấy brồ có dt lẫn blue ngon cả rồi thì ko cần bận tâm topic của e
. Thôi dài dòng đủ rồi bác nào cần thì down bên dưới nhé :
http://www.fshare.vn/file/TVN5WV1DVG/

có mấy cái hình demo chạy app:
*peko: (link ref chỉ live 7 ngày)

peko1.png peko2.png peko3.png

*Appcasher:
fruit_1.png fruit_2.png fruit_3.png history_coins.png Trial_pay.png

Cuối cùng dưới đây là code invite của e, bác nào chưa chơi ủng hộ nhe

link invite peko: (bạn nhận được 5000p)
- peko-peko.me/invite/show?type=unknown&code=CE57tVtc (or nhập code CE57tVtc)

- peko-peko.me/invite/show?type=unknown&code=5es1M4rP (or nhập code 5es1M4rP)
code invite Appcasher: 1314535 (bạn nhận được 200point)
code invite powercoin: KE675ca59 (bạn nhận được 500pc)
ae thấy hữu dụng thì comment nhé, bác nào thích hoặc mới chơi thì ref ủng hộ e nhé. Thanks

Chú thích: mình cài bản này trên con lap ASUS cùi card on Intel HD 4K, nên có đôi lúc hơi giật (giống nghẽn mạng vậy), trước khi cài nên gỡ sạch sẽ BS cũ, update driver graphics mới nhất để đảm bảo tương thích. Đang chờ bản sau rooted tốt hơn.

Lời khuyên: dùng change UID, ID,... j đó 5-7 lần thì nên cài lại hoàn toàn BS 1 lượt, dùng Your uninstall gỡ (nếu cài được trong VMware gỡ nhanh hơn hơn) + ăn chậm chậm để e húp canh với, tại e thao tác chậm

Last edited:
chủ thớt cho mình hỏi sao mình cài xong mà chạy thì chẳng thấy j nhỉ
chỉ đến cái thanh chạy hiện chữ: inittializing

chủ thớt cho mình hỏi sao mình cài xong mà chạy thì chẳng thấy j nhỉ
chỉ đến cái thanh chạy hiện chữ: inittializing
cái thanh chạy hiện chữ: inittializing <------ nó đang khởi chạy đấy cậu, đợi 1 tí là vào GUI blue thôi.:)

thanks! chua chien bs. laptop cau hinh manh + dt android nhug chua tim dc su phu... ai can de tu thi inbox em.

ai hướng dẫn tớ change ID được không?

cái này nó có sẵn play store ko bác

Sao mình cài appcasher với cashpriate lên bản BS nào lúc mở app nó cũng bị đá ra nhỉ, bản của thớt cũng thế :(

Sao mình cài appcasher với cashpriate lên bản BS nào lúc mở app nó cũng bị đá ra nhỉ, bản của thớt cũng thế :(
cashpirate thì mình ko bít, còn appcasher vẫn chạy phà phà, chắc do hardware của bác ko tương thích sao đó, hoặc do ăn ở :oops:

Appcasher vẫn chạy ngon (ăn ít ít ngày 1-2$ thui:D)

app1.png app2.png

bác nào biết cách cài được con app Milk Music và LeBron thì bày e với. cả 2 con app đều yêu cầu device SS, e đã change sang galaxy rùi, mà vào store để down nó cứ hiện "no compatible..." nên ko down được. Hix.

PS: à có site nào nhận SMS free mà ver được Gmail ko ta!! :(

trông có vẻ ngon đó để mai xem chạy thế nào!

Hi! chả là mấy nay tập tành làm AD kiếm tí vụn bánh mì, lò mò kiếm được bản blue rooted (nghèo ko có smartphone:D) chạy khá tốt các app hiện nay như powercoin, appcasher... (kể cả peko
) nên up lên đây share cho các bạn nào cần xài chơi, chủ yếu dành cho mấy noob như e ko có dt chiến, còn mấy brồ có dt lẫn blue ngon cả rồi thì ko cần bận tâm topic của e
. Thôi dài dòng đủ rồi bác nào cần thì down bên dưới nhé :
http://www.fshare.vn/file/TVN5WV1DVG/

có mấy cái hình demo chạy app:
*peko: (link ref chỉ live 7 ngày)

View attachment 31161 View attachment 31162 View attachment 31163

*Appcasher:
View attachment 31164 View attachment 31165 View attachment 31166 View attachment 31167 View attachment 31168

Cuối cùng dưới đây là code invite của e, bác nào chưa chơi ủng hộ nhe

link invite peko: (bạn nhận được 5000p)
- peko-peko.me/invite/show?type=unknown&code=bQ2sre6R (or nhập code bQ2sre6R)

- peko-peko.me/invite/show?type=unknown&code=0ZojnQuU (or nhập code 0ZojnQuU)
code invite Appcasher: 1314535 (bạn nhận được 200point)
code invite powercoin: KE675ca59 (bạn nhận được 500pc)
ae thấy hữu dụng thì comment nhé, bác nào thích hoặc mới chơi thì ref ủng hộ e nhé. Thanks

Chú thích: mình cài bản này trên con lap ASUS cùi card on Intel HD 4K, nên có đôi lúc hơi giật (giống nghẽn mạng vậy), trước khi cài nên gỡ sạch sẽ BS cũ, update driver graphics mới nhất để đảm bảo tương thích. Đang chờ bản sau rooted tốt hơn.

Lời khuyên: dùng change UID, ID,... j đó 5-7 lần thì nên cài lại hoàn toàn BS 1 lượt, dùng Your uninstall gỡ (nếu cài được trong VMware gỡ nhanh hơn hơn) + ăn chậm chậm để e húp canh với, tại e thao tác chậm
Laptop core i3 Ram 2Gb intel 3k..khong card roi liệu chiến mượt đc bản này k vậy Bác

Laptop core i3 Ram 2Gb intel 3k..khong card roi liệu chiến mượt đc bản này k vậy Bác
bác cài thử xem, intel HD 4k hơn 3k tí chút nên có lẽ được. Bác cài thử là bít dc ko mà. Ram bác hơi ít nhỉ, sợ chạy nhìu bị dumb đấy.

PS: sau khi test thì e thấy chạy trên w8 mượt mà và trượt tốt hơn w7, chạy trên w7 xem video màn hình tối thui, chạy trên w8 video hiển thị rõ ràng, ít lag. ko bít có phải do bản ghost w7 3 cùi ko nữa:D

Bạn ơi. hỏi lun fake ip bằng VPN à :p

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week