Event Share 5 VPS azure 1 thấng

Status
Not open for further replies.
Đã nhận được hàng, tk thớt :D

chủ thớt fix lại VPS cho a e nhá,mọi người chỉ sử dụng được ngày đầu còn 2 ngày nay ko thể đăng nhập vào VPS nữa

do yêu cầu của người trúng giải vps chỉ xài được 1 ngày lại không xài được mặc dù chủ top hứa là xài 1 tháng,vps của ai không xài được thì vào đây comment nhé,nếu nhiều người comment,mình sẽ liên lạc với chủ thread nếu ko fix thì xem như ko làm đúng event thì sẽ xử lý nhé

chờ đủ 5 người nhận giải comment ,mình sẽ liên lạc với chủ top ,và cho chủ top 1 ngày để giải quyết nếu không giải quyết được thì mình sẽ xử lý :D

tham gia cho bằng mọi người :D

tham gia cho bằng mọi người :D
event đã kết thúc ,người ta đang kiện cáo nên mình mới mở lại tham gia gì ở đây đây kekeke

event đã kết thúc ,người ta đang kiện cáo nên mình mới mở lại tham gia gì ở đây đây kekeke
hi, vậy close lun đi a, chứ vào thấy nó nằm top, nên cứ comment thôi, chứ không để ý gì nhìu. :D

hi, vậy close lun đi a, chứ vào thấy nó nằm top, nên cứ comment thôi, chứ không để ý gì nhìu. :D
anh đang mở để cho những người đã nhận giải mà bị trục trặc ko xài được vào comment để a có đủ chứng cứ liên lạc với chủ topic rồi mới xử lý được em :D

ko đọc được chữ hả trời : " người ta đang kiện cáo nên mình mới mở lại tham gia gì ở đây "

ok coi như chủ top giải quyết ổn thỏa rồi nhé ,mình close topic ,hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp cho tất cả các bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,738
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back