Help Share 100 job SEOsprint cho IP Việt

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tớ đã làm hơn 20job trong này mà chỉ mới có 5rub :|
thớt cho hỏi 100job này đc bao nhiu rub vậy ?
xong job khoảng bao lâu nó send rub ? (20 job này hơn 5 tiếng mà mới có 5 rub ah ) :(

rongdatbg

Junior
Reactions
21
MR
0.000
đúng rồi bạn, ví dụ bạn làm lúc 1h chiều thì tầm 8-9 giờ tối nó trả hoặc có một vài jobs phụ thuộc chủ jobs online kiểm tra thì trả.... nhưng mấy jobs trong list đó đại đa số trả trong ngày và ngày hôm sau

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype

Đoạn này sai trầm trọng rồi bác :binhsua75:
nghe theo bác có mà giết người :binhsua01:.Cái báo cáo xong thì bấm gửi luôn được.Còn site nó bắt treo bao lâu thì phải treo bấy nhiêu.Cái IP là để nó check xem bạn ở trong trang của nó bao lâu đấy :binhsua76:.Giờ vừa bấm xong đã close đi thì có mà ăn cám.Bác ko biết cái nhiệm vụ nó ghi là " Thời gian hoàn thành trong vòng bla bla bla ..." là từ khi bác bấm bắt đầu đến lúc báo cáo.Có khi là 24h cũng đc.còn cái thời gian.Là phải thời gian ở trong site của nó ý. :m131:
Bác dạy Newbie thế này thì có mà chết :binhsua01:
định không comment nhưng pro nào đây nguy hiểm thât =)) nói chỉ có 1 nữa đúng thồi

Amous

Newbie
Reactions
227
MR
0.000
Bạn nói cứ như đúng rồi ấy nhỉ?Biết thì thưa thốt,ko biết thì dựa cột mà nghe.Bất cứ 1 job nào,cái đầu tiên trong báo cáo cũng là IP(ko biết chủ jpb có yêu cầu hay ko nhưng cứ cho vào cho nó dễ check).Nhưng IP của mỗi job là do mình set ngay từ đầu khi chạy tool rồi chứ ai đâu rảnh mà mỗi nhiệm vụ lại đi copy lại IP 1 lần.Đã xài tool bao giờ chưa bạn?Không có cái list job nào tích hợp trong tool mà có ghi thêm cái IP ở mỗi nhiệm vụ cả.
Còn về thời gian treo thì bởi vì mình thường treo 4 job 1 lúc nên gần như là vừa đủ thời gian nó yêu cầu nên mình ko thêm.Cái này anh em cẩn thận thì thêm,ko thì cứ làm như mình,treo 4 job 1 lúc,đến job thứ 5 là close cái job đầu tiên đi là xong.Vì đa số các job chỉ treo khoảng 1p,ít jov treo 4-5p lắm,mà 10-15p thì chắc chỉ có 2-3 job(loại này mình ko đụng đến,phí thời gian).Chú ý là các bạn chỉ cần treo cái link của nhiệm vụ chứ ko cần treo site đâu nhé,nặng máy lắm.Cho site nó load xong,close nó đi,đợi 1 lúc sau click báo cáo là được

Mềnh nói không phải ý trách móc bác, mềnh rất ủng hộ việc bác share jobs cho mọi người... nhưng cái P/s mình nói là để các NB để ý làm, không phải cứ làm 100% theo hướng dẫn của tools đó được... nếu những ng trong nghề thì điều đó không cần nhắc nhở nhưng mình đang nói đến là NB. Nói để anh em mới làm hiểu zõ hơn về cách làm Jobs và tránh hỏng Jobs (cái này có lợi cho NB thôi????). Nếu mình không biết về Seos thì mình đã chả nói đến cái quan trọng đó của việc làm Jobs... Mềnh nghĩ câu CM của bác zành ziêng cho bác thì đúng hơn! :binhsua146:

- - - Updated - - -

định không comment nhưng pro nào đây nguy hiểm thât =)) nói chỉ có 1 nữa đúng thồi
Nửa nào đúng, nửa nào sai ế! :ghe:

tớ đã làm hơn 20job trong này mà chỉ mới có 5rub :|
thớt cho hỏi 100job này đc bao nhiu rub vậy ?
xong job khoảng bao lâu nó send rub ? (20 job này hơn 5 tiếng mà mới có 5 rub ah ) :(
Số lượng Job không quan trọng bạn à... quan trọng là làm đúng hay sai thui... mỗi job mỗi giá... nếu tính theo trung bình 0.5/jobs và 100 jobs life thì là 50Rub
P/s: có thể ít hơn hoặc nhiều hơn. Pro nào thấy sai đừng liệng nhé! Hí Hí!

Reactions
198
MR
0.000
cậu cho hỏi là mình làm hết 100job này rồi
h way lại có đc k bác ?
thấy nó để là "chủ đã trả tiền rồi"
k bít làm lại sao nữa ?

Thường thì các job sau 24h sẽ được làm lại.Bạn click vào CHẠY LẠI LẦN NỮA để làm lại job nhé!

phat951996

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Vi forum chung ta doan ket nhu the nen khong biet bao nhieu site dua vietnam vao danh sach đen nưa
nhưng củng cảm ơn bạn 1 người vì mọi người mọi người vì 1 người:binhsua32:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week