SCAM Sgs Ltd - Sgs-ltd.biz

mấy site ngâm này thì nên chọn mấy site mà mấy tụi pro bên mmgp chơi mà mình chơi theo, site ngâm giờ ra như nấm, ngâm thật thì ít mà ngâm giả thì nhiều :D
Mà giờ có mấy cái phong trào đua top này nọ rồi site ngâm người ta chơi nhiều quá nó cũng cam, k ngâm nổi
Chuẩn đó bạn, nhiều thằng Admin làm site ngâm, lãi có mấy trăm xu đã cam mợ rồi, tuần rồi mới dính 1 site ngâm đắng lòng :v

Chuẩn đó bạn, nhiều thằng Admin làm site ngâm, lãi có mấy trăm xu đã cam mợ rồi, tuần rồi mới dính 1 site ngâm đắng lòng :v
ơ thế hóa ra lâu nay toàn gọi 9x là chị

ơ thế hóa ra lâu nay toàn gọi 9x là chị
:D:D:D
Ô 9x thôi mà giỏi thế, hic mình sn 91 năm nay 26 rồi vẫn còn lông bông :p
Thế thì chắc bạn còn hơn mình mấy tuổi đó, :v
Mình mới tốt nghiệp cao đẳng năm trước thôi, :D
Cũng có giỏi gì đâu, chơi thêm HYIP để kiếm mấy đồng lẻ qua ngày để kiếm tiền ăn sáng ấy mà ( còn trưa với tối nhịn ) :oops::oops::oops:

Cũng có giỏi gì đâu, chơi thêm HYIP để kiếm mấy đồng lẻ qua ngày để kiếm tiền ăn sáng ấy mà ( còn trưa với tối nhịn ) :oops::oops::oops:
mới tn cđ năm trước ko lẽ là 94?:mad:

9x lun :3

Thôi em lạy chị, chị mà chỉ có bữa sáng thì tụi này chắc 3 ngày mới có cái bỏ vào bụng quá :p

Chắc bạn theo site này từ khá lâu, nên cộng dồn nó top luôn rồi, :v
Kêu bạn thôi nha, sn 9x kêu chị nghe già quá :oops::oops::oops:
em cũng 9x nè , mà em chúa ghét mấy đứa con gái hơn có tí tuổi mà cứ bắt gọi bằng chị :-s hơn vài ba tuổi vẫn là đàn em mà :D

Paid:

The amount of 1 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U1852098->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyip tank from SGS Ltd Company..
Date: 05:42 06.08.16. Batch: 142280920.

Thanks admin

PAID:
The amount of 0.75 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U1852098->U9997097. Memo: API Payment. Withdraw to anhtuan02t1 from SGS Ltd Company.. Date: 18:35 06.08.16. Batch: 142341326.

mình cũng 95 .

1 câu hỏi là sao sgs dạo này có mấy thằng không thấy dep nữa nhỉ .

mình cũng 95 .

1 câu hỏi là sao sgs dạo này có mấy thằng không thấy dep nữa nhỉ .

Chắc tâm lý thấy site ngâm live lâu cũng run ấy mà
Mới paid :
09:20 07.08.16 Receive 142385715 U1852098 Received Payment 10.15 USD from account U1852098. Memo: API Payment. Withdraw to alice1993 from SGS Ltd Company.

Chắc tâm lý thấy site ngâm live lâu cũng run ấy mà
Mới paid :
09:20 07.08.16 Receive 142385715 U1852098 Received Payment 10.15 USD from account U1852098. Memo: API Payment. Withdraw to alice1993 from SGS Ltd Company.
withdraw luôn 10.15
không tái nữa à bạn

withdraw luôn 10.15
không tái nữa à bạn
Admin tốt, live cũng hơn 40 ngày nhưng mà thôi
Mình nhặt dép guốc, tạm biệt em nó từ hôm nay, lân la qua site khác RCB cao hơn, do mình mới ăn cam 1 site ngâm khác nên tâm lý hơi sợ site ngâm :D

Admin tốt, live cũng hơn 40 ngày nhưng mà thôi
Mình nhặt dép guốc, tạm biệt em nó từ hôm nay, lân la qua site khác RCB cao hơn, do mình mới ăn cam 1 site ngâm khác nên tâm lý hơi sợ site ngâm :D
tiện thể hỏi mấy bác trong này .
tuyetngoc ở myhyips là ai vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week