• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Server Windows 2003.

nqphuc

Hero
Reactions
560
MR
0.000
Các pro nào làm về Server cho mình hỏi, Server hiện đang chạy bản Standard RC2 bây giờ mình muốn lên Windows Server 2003 Enterprise 2003 RC2 thì phải làm những gì? Đưa đĩa Windows Server 2003 Enterprise 2003 RC2 vào cài thì windows bị dump. Bác nào biết hướng dẫn dùm mình nha!

Server của cậu là server hãng nào?

RAID gì?

Theo mình nghĩ thì không cài trực tiếp được đâu.

Mình dùng Server IBM. Dùng Server Guide để boot và cài. Trong đó có mục tạo raid (Nếu tạo raid rồi thì bỏ qua). Đến mục chọ OS thì cậu cho OS phù hợp yêu cầu.

Chúc cậu thành công.

sao ko lên hẳn 2K8 đi lại từ 2K3 Standard lên Enterprise vậy bạn. Còn vụ bị dump thì chắc do chưa add driver sata vào bộ cài.

Ứng dụng của bên đối tác cần cậu ơi!

Server của cậu là server hãng nào?

RAID gì?

Theo mình nghĩ thì không cài trực tiếp được đâu.

Mình dùng Server IBM. Dùng Server Guide để boot và cài. Trong đó có mục tạo raid (Nếu tạo raid rồi thì bỏ qua). Đến mục chọ OS thì cậu cho OS phù hợp yêu cầu.

Chúc cậu thành công.

Server HP G380 cậu. Tại vì nó còn nhiều thứ nên không thể cài lại được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom