Event Server chuyên dụng BITCOIN

Status
Not open for further replies.
http://servers2.mienphitenmienquocte.com/cart.php?gid=4

=> Site này " văn " phết, mua dịch vụ ở đây thì cứ yên tâm như quảng cáo nhé: Max created BTC 0.005 BTC / 25 hour

Nói chung là đảm bảo sẽ kiếm được " tối đa " 0.005 BTC / 25 tiếng. Vâng, " tối đa " các bạn ạ, có đảm bảo rồi, nếu mà kiếm được 0.006 ( > 0.005 ) thì hẵng đi report người ta nhé. Người ta đảm bảo " tối đa " là 0.005 BTC chứ có phải " tối thiểu " hoặc " ít nhất " đâu. Ngày nhận 0.0000001 vẫn đúng cái term là MAX 0.006 BTC / 25 hours :D

Người ta đi bán dịch vụ đào coin là toàn tính theo tốc độ đào hoặc đảm bảo hardware theo cấu hình yêu cầu. Các công ty trên thế giới chả bao giờ bán dịch vụ mà rao đảm bảo theo số Coin hoặc tiền kiếm được cả, vì nó liên quan tới độ khó.

http://www.groupbitcoin.com/pages/prices
https://cloudhashing.com/contracts
https://products.butterflylabs.com/homepage-new-products/600-gh-bitcoin-mining-card.html

Thân.

tình hình sao rồi

mình mới nhận được khiếu nại của suzune ,người trúng giải nên mình mở lại topic này đây là khiếu nại của suzune

@Nhau vào giải quyết nhé ,nếu không trao giải event là scam event bị ban ít nhất 1 tháng đấy

tình hình là bị bơ toàn tập lun
Thôi anh @chemgio close 2pic dùm em đi anh, dù gì cũng là event có gì xài ko thì thôi xem như giải trí ( tại tò mò xem cái sv đào btc mặt mũi ra sao thôi, tại thấy anh em report dữ quá nên cũng ham hố :p ). Tết đến rồi lo kím tiền ăn tết chứ lằng nhằng mấy vấn đề này hoài sang năm xui lắm :), coi như hên trúng đc event còn xui là gặp ngay ng` tạo event để lấy tiếng.

Last edited:
Thôi anh @chemgio close 2pic dùm em đi anh, dù gì cũng là event có gì xài ko thì thôi xem như giải trí ( tại tò mò xem cái sv đào btc mặt mũi ra sao thôi, tại thấy anh em report dữ quá nên cũng ham hố :p ). Tết đến rồi lo kím tiền ăn tết chứ lằng nhằng mấy vấn đề này hoài sang năm xui lắm :), coi như hên trúng đc event còn xui là gặp ngay ng` tạo event để lấy tiếng.

chủ thớt trước mở event bên sinhvienit , share 100 domain , rồi cũng mất tăm, bên đây cũng vậy, đúng là tính nào tật đó, ko thay đổi được

không bỏ qua được em ạ, bỏ qua thì sẽ có nhiều người sau này cũng như vậy thì forum sẽ loạn lên em ạ ,với lại không phải chỉ 1 event của em mà còn 1 event khác nữa nên phải xử lý nghiêm túc theo luật thôi em ạ ,:D

không bỏ qua được em ạ, bỏ qua thì sẽ có nhiều người sau này cũng như vậy thì forum sẽ loạn lên em ạ ,với lại không phải chỉ 1 event của em mà còn 1 event khác nữa nên phải xử lý nghiêm túc theo luật thôi em ạ ,:D
Tóm lại bác cho e nó ra đảo chơi với khỉ thôi , ở forum mình rồi sớm trở thành big campuchia .

@chemgio : vậy thì tùy anh xử lý ạh, chứ em cũng chả muốn kì kèo làm gì mắc công ng` ta nói " trúng event đc xài hàng chùa mà còn kì kèo ". Em cũng đã pm nói thẳng là em sẽ nhờ anh giải quyết mà chủ thớt cũng im re.

thôi rồi . tưởng được gì xài tết . hên mà chưa mua servers :)))))) . chắc nên BAN forever bác này đi cho đỡ đi lừa người khác . mấy bác nào lỡ mua thì chịu thôi ^^.

@chemgio bác vào giải quyết vụ này thôi , @Nhau nó có online vào topic khác comment mà không thèm vào topic này để trao giải Event .Chứng tỏ nó đã cố tình scam event rồi , hình như la 2 topic + vào ban forever thôi bác. Để nó sống nó đi hại người đấy!

nick Nhau đã bị ban forever vì scam 2 event quá nặng chưa kể những trường hợp khác
ban nhau.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,947
Latest member
qtkdvin

Most viewed of week

Most discussed of week