• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Seri chia sẻ về Net cho các bạn newbie.

Sáng em đã xem video và làm theo. Kết quả được luôn mấy ngàn cafe rồi anh ạ.
Cảm ơn anh. video tuy dài nhưng anh nói hay phết. hóng video của anh tiếp theo.

bạn làm lead được luôn rồi à? mình làm mà sao chưa thấy lead nhỉ @@

Cảm ơn em nhiều nha ! Chúc em kiếm được thật nhiều tiền nhé ! có gì cứ comment dưới video trên youtube anh sẽ reply nhanh hơn em nhé ! Những người như em là động lực giúp anh thấy cuộc đời có ý nghĩa.

tks bro.. cần lắm những người như bro

Cảm ơn em nhiều nha ! Chúc em kiếm được thật nhiều tiền nhé ! có gì cứ comment dưới video trên youtube anh sẽ reply nhanh hơn em nhé ! Những người như em là động lực giúp anh thấy cuộc đời có ý nghĩa.
luôn ủng hộ anh .

net này pay theo tháng nghĩa là sau khi đủ min thì 30 ngày sau pay hả bác thớt hay cứ 1 ngày nào trong tháng là pay

video hay quá chừng luôn, kỹ lưỡng rõ ràng newbier xem có thể làm đc ngay, chúc pro ra những video càng ngày càng chất lượng hơn, chúc sức khỏe thân ái quyết thắng

cảm ơn anh . nhờ chia sẻ của anh mà hôm nay em làm được gần 150k VND rồi anh ạ . chúc anh luôn thành công và mạnh khỏe để có nhiều chia sẻ cho mọi người.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom