Tutorial SeosprintPlus - Chiến Seosprint bằng tool miễn phí (Minigame)

tool này chỉ là hiển thị số sao bên dưới để có tác dụng j thì mình không biết ,chứ kp là tool auto chuẩn chưa b , nếu chuẩn b ghi cap rõ để mấy ae đỡ hiểu nhầm

Bạn gặp lỗi gì vậy, cap màn hình sang mình xem thử

Đã update vấn không được b ơi

chưa hoạt động được
tool này chỉ là hiển thị số sao bên dưới để có tác dụng j thì mình không biết ,chứ kp là tool auto chuẩn chưa b , nếu chuẩn b ghi cap rõ để mấy ae đỡ hiểu nhầm
đã cài ok nhưng tool hình như là k chạy à bác View attachment 181321
Mọi người vui lòng đọc kĩ bài viết 1 chút nhé. Mình có ghi rất rõ tính năng rồi.

Hôm nay mạn phép release bản đầu tiên của tool với tính năng đầu tiên:
Yêu employer ngay từ cái nhìn đầu tiên

Giao diện tasks (https://seosprint.net/earn-task/) sẽ được thêm phần hiển thị thông tin về tasks của employer cũng như thông tin cơ bản của employer. Demo như sau

Nếu mọi người có nhu cầu auto tính năng khác/ý tưởng tính năng khác thì comment và mình sẽ thực hiện tính năng đó vào phiên bản sau, kèm thêm phần thưởng minigame 0.5MR cho comment hay nhất.

Mọi người hãy comment một tính năng/đề xuất mới, comment đạt được lược react nhiều nhất hoặc hay nhất sẽ được hiện thực hoá trong phiên bản tiếp theo. Chủ nhân của comment may mắn cũng nhận được phần quà trị giá lên đến $1,000 cụ thể là 0.5MR, hy vọng sẽ là một món quà cho người comment cũng như động lực nho nhỏ cho các bạn để nghĩ ra những ý tưởng thật hay ho vì không chỉ nhận được quà, bạn còn được bộ tool miễn phí, mất gì đâu nào!

Sau khi cài đặt xong vào lại seosprint là bạn sẽ thấy sự thay đổi trong giao diện, không cần làm thêm bước gì nữa cả, chỉ cần reload lại trang thôi. Trường hợp bạn vào vẫn không thấy khác biệt gì thì gửi screenshot cho mình bao gồm URL, tab Console của DevTools (F12 -> Console), hình ảnh hiển thị khi bạn click vào nút TamperMonkey trên trình duyệt, mình sẽ check cho bạn xem tại sao.

Hình ảnh tool chạy từ giây 0:13 của video.

Tab console của DevTools
View attachment 181309

Menu hiện ra khi click vào nút TamperMonkey
View attachment 181310
như này là bị lỗi à bác

Attachments

29 KB · Views: 78
Chủ thead đã ghi rõ như vậy rồi mấy bạn còn hỏi tool chạy ntn
Yêu employer ngay từ cái nhìn đầu tiên

Giao diện tasks (https://seosprint.net/earn-task/) sẽ được thêm phần hiển thị thông tin về tasks của employer cũng như thông tin cơ bản của employer.
Tool giúp hiển thị task của chủ job Seosprint rõ ràng

Lưu ý "nho nhỏ"​

Nhiều bạn comment hỏi rằng "tool này dùng để làm gì?" hay "tại sao cài vào không sử dụng được/dùng như thế nào?" nên mình sẽ nói rõ ràng luôn.

1. Tính năng của tool​

Phiên bản v1.0.0 này, tính năng của tool (chỉ) là hiển thị số tasks active, tổng số tasks và một số thông tin khác của từng employer trên trang https://seosprint.net/earn. Những thông tin này sẽ giúp các bạn tìm được employer nào thường xuyên đăng job để follow hoặc tìm làm thêm nhiều tasks khác từ employer đó.

2. Tại sao tool không hoạt động được/sử dụng như thế nào​

Bạn thực hiện cài đặt tool theo video sau

Sau khi cài đặt xong, khi bạn vào trang https://seosprint.net/earn, bạn sẽ thấy giao diện tương tự thế này

Nếu bạn thấy được những thông tin này nghĩa là SeosprintPlus 1.0.0 đã chạy thành công, và chỉ có thế mà thôi.

3. Mình gặp lỗi, xử lí sao đây​

Trường hợp gặp lỗi (tool không hiển thị giao diện như hình trên) thì bạn comment/inbox mình với những thông tin sau
  1. URL hiện tại
  2. Hình ảnh screenshot màn hình Seosprint
  3. Screenshot tab Console của Devtools (F12), có thể gộp chung với ảnh trên thành 1 ảnh screenshot có Console
  4. Hình chụp khi bấm nút TamperMonkey trên thanh địa chỉ trình duyệt
Chúc mọi người một ngày vui vẻ!

Sau khi cài đặt xong vào lại seosprint là bạn sẽ thấy sự thay đổi trong giao diện, không cần làm thêm bước gì nữa cả, chỉ cần reload lại trang thôi. Trường hợp bạn vào vẫn không thấy khác biệt gì thì gửi screenshot cho mình bao gồm URL, tab Console của DevTools (F12 -> Console), hình ảnh hiển thị khi bạn click vào nút TamperMonkey trên trình duyệt, mình sẽ check cho bạn xem tại sao.

Chỉ việc treo ở trên web thôi à các bác
Hay phải thực hiện công việc vậy??
Em khó hiểu quá @@

Chỉ việc treo ở trên web thôi à các bác
Hay phải thực hiện công việc vậy??
Em khó hiểu quá @@
Bạn đọc kĩ bài viết giúp mình, tool này chỉ hỗ trợ bạn tìm ra employer nhiều task thôi chứ không auto kiếm tiền, làm task cho bạn được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,540
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom