• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight SEOSPRINT-Hướng Đi Tốt Nhất Cho Newbie

Mọi người đăng ky ID Seo nó có gửi tin nhắn về đt ko, sao mình chờ hoài mà nó chưa gửi về nhỉ?
ban phai dung sim vina , mobi 11 so hoac sim viettel dau 0167 moi nhan dc tin nhan nha

đả đảo pipay : mình lập acc mới chơi đây ! hok chơi với tên này nữa ! đúng là hok chừa thủ đoạn để tuyển ref

up lên nè :binhsua07:

Up up cái lol, mày là thằng Pipay đúng không, suốt ngày up up, vào profile của mày toàn up cho cái topic mắc dịch này, mày không phải thằng Pipay tao cùi, tuyển ref như con c, toàn lừa newbie không

Up up cái lol, mày là thằng Pipay đúng không, suốt ngày up up, vào profile của mày toàn up cho cái topic mắc dịch này, mày không phải thằng Pipay tao cùi, tuyển ref như con c, toàn lừa newbie không
Ey ăn nói cho cẩn thận đó là bạn cùng ptc với tôi ( nickey2210 ) , nói như ông lẽ nói tôi cũng là pipay khìn quá

vãi ngọ, up cái topic kiếm điểm mà cũng bị tình nghi =))

- - - Updated - - -

Ey ăn nói cho cẩn thận đó là bạn cùng ptc với tôi ( nickey2210 ) , nói như ông lẽ nói tôi cũng là pipay khìn quá
thì ra đây là ni, thấy nick bị gạch tưởng đi luôn rồi chứ ;))

- - - Updated - - -

TẤT CẢ INFO NẰM Ở ĐÂY ​( More Info ) :m043::m197::m044:

dám để info rành rành ra kia mà còn lừa đảo thì hóa ra thằng ngu àh mấy chú :D

Nhờ bạn chủ topic thả hộ ID: 1506666 phát

Điều kiện để được thả là gì nói đi bạn :D

Pipay xét thấy khó có thể up nhiệm vụ danh tiếng hàng ngày thì nói 1 tiếng giùm @@
Mấy nay ngày có ngày k :-s

bạn PiPay vui lòng xóa nick pvtps42 trong danh sách ref dùm mình nhé. Tại mình ko chiến bằng tool ssjm nên mình ko nhận được hỗ trợ từ bạn nữa :( nên bạn vui lòng xóa nick mình để mình ref cho người khác.
Tks!

xóa dùm id seo : 1609420 nhé pipay.pm qua yahoo mà không thấy tra lời.reg từ trước tết mà ko chơi.xóa dùm mình.thanks

Ko chiến = tool SSJ nữa đổi qua tool bác vodanh rồi bác xóa hộ em id ở ref ID : 1711992

trời ơi 247 jobs mà die gần hết chưa tới 40 jobs để mà làm nửa......................:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:

bạn PiPay vui lòng xóa nick pvtps42 trong danh sách ref dùm mình nhé. Tại mình ko chiến bằng tool ssjm nên mình ko nhận được hỗ trợ từ bạn nữa :( nên bạn vui lòng xóa nick mình để mình ref cho người khác.
Tks!

xóa dùm id seo : 1609420 nhé pipay.pm qua yahoo mà không thấy tra lời.reg từ trước tết mà ko chơi.xóa dùm mình.thanks

Ko chiến = tool SSJ nữa đổi qua tool bác vodanh rồi bác xóa hộ em id ở ref ID : 1711992

Nó mà xóa cho các bạn mình cùi luôn, các bạn cứ vào đây thì rõ

http://mmo4me.com/showthread.php?101959-Da-phat-hien-than-phan-that-cua-thang-ban-thiu-ghotzer

Còn đây là lời nhận xét của bạn phamvantruong về chế độ ref của nó trong topic trên luôn mình quote lại cho các bạn biết

thực sự thì mình ko rõ chuyện nó tố cáo gì nhưng bản chất tuyển ref của nó thì quá bựa :binhsua17: mới đầu pm nó còn trả lời giờ thì hầu như nick nó off, lúc thấy nick nó sáng thì pm nó nó cũng *** trả lời, lên topic của nó cmt id mình để nó inbox cho mã job xong cũng *** thấy trả lời
đó là về phần support. còn về phần job thì cũng vãi đạn ko kém hơn tháng mới thấy nó update job mới. mà mình check thử thì job mới y chang job cũ nó post cách đó 1 tháng thêm có độ chục job rồi treo lên. tuy ko đc nó trả lời pass nhưng nhờ 1 mem cũng là ref của nó đưa job cho mình check lại thì job chỉ làm đc có tầm hơn 30 job/250job:binhsua49: tóm lại anh em né cm thằng này ra

Rồi...hỉu lun :(( reg acc mới thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom