Spotlight SEOSPRINT-Hướng Đi Tốt Nhất Cho Newbie

thanhhuy

Junior
Reactions
62
MR
0.000
Tốc độ làm mọi người là bao nhiêu?
Mình giờ cứ 1h làm được 45 job
Ngon lành cành đào 1 ngày cũng gần 3-4$

nó gửi thư cho mình như thế này thì phải làm thế nào các bạn nhỉ
Chào Quý vị đã nộp báo cáo thực hiện công việc của 182.232 số
Tên của công việc: "Chỉ cần hai lần nhấp chuột"
với công việc: ? / công việc-Nhiệm vụ-read.php quảng cáo = 182.232 & cnt = d0e98a50f02cb4a22dbf179bf03adfbf

tham chiếu trở lại để tinh chỉnh báo cáo của bạn, bởi vì không phải tất cả các mặt hàng cần thiết đã được thiết lập của bạn thực hiện. Xin vui lòng hoàn thành nhiệm vụ trước khi kết thúc kết nối lại báo cáo về việc thực hiện. Vì vậy, bạn có thể có thời gian để hoàn thành nhiệm vụ, bạn sẽ thêm 24 giờ một khoảng thời gian tối đa báo cáo. gì nên được sửa đổi (Comment của tài liệu tham khảo): một GDE ssilki OT reklami katoraia na glavnam Stranice pod mashini

Nobitahp

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Có bác nào biết thế này nó bảo làm gì ko

Nguyên văn

Работу с IP - USA , Viet Nam, Canada, Proxy НЕ ОПЛАЧИВАЮ!!
Чистим cookie обязательно (иначе не будет отражаться тематическая реклама)
1) Нажать на кнопку "Начать выполнение!"
2) Заходим на сайт vin*-dar3009.bl*gsp*t.c*m обязательно через ГУГЛ!!
3). Делаем 4 перехода по блогу, находимся на блоге минимум 2 минуты.(ссылки в отчет)
4). Кликаем по рекламе от Google. На открывшемся сайте сделать 3-4 переходоа и пробыть 1-2 минуты. (Ссылки в отчет)
5) 1 клик по Оплаченная Реклама +переход.(Ссылка в отчет)
Em dùng google dịch

Làm việc với các IP - Hoa Kỳ, Việt Nam, Ca-na-đa, Proxy không trả tiền!
Chúng tôi sạch Cookie thuế (nếu không thì không được phản ánh quảng cáo chuyên đề)
1) Click vào "Bắt đầu làm!"
2) Tới trang web vii-dar3009.blogspot.com / nhất thiết phải thông qua Google!
3). Cho 4 quá trình chuyển đổi blog trên blog ít nhất 2 phút. (Tài liệu tham khảo trong báo cáo)
4). Nhấp chuột vào quảng cáo trên Google. Để mở các trang web đến 3,4 perehodoa và dành 1-2 phút. (Liên kết để báo cáo)
5) 1 nhấp chuột vào quảng cáo trả tiền + chuyển tiếp (báo cáo).

Có cho IPVN rõ ràng vào site rồi click tiếp 4 trang sau đó vào click google kèm 3 cái quảng cáo.Click tiếp vào Takru 1 phát rồi báo cáo.Thế mà thằng chủ quảng cáo nó vẫn thư về ko phải.Bác nào chỉ em phát em có làm nhầm ko ạ.Tiện cho em hỏi luôn 1 số site vào nó cứ hiện 3-4 hoặc 5-6 mà em chẳng hiểu là click 3 cái hay 4 cái nữa.Mọi người chỉ em cách đọc với

Tốc độ làm mọi người là bao nhiêu?
Mình giờ cứ 1h làm được 45 job
Ngon lành cành đào 1 ngày cũng gần 3-4$

Bác làm cách nào mà nhanh thế chỉ em với riêng phần vào từng JOB + click quảng cáo + báo cáo đã nhọc lắm rồi rõ ràng dùng tool SSJ mà click phải đợi nó chạy xong mới vào chọn báo cáo được.Bác nào có cái list cho iPVN share em với list bác thớt nhiều JOB ko có tiền + ko tìm được làm được có tí JOB 2 ngày đc có 20rup

lehai198x

Banned
Reactions
133
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

Nguyên văn

Em dùng google dịch

Có cho IPVN rõ ràng vào site rồi click tiếp 4 trang sau đó vào click google kèm 3 cái quảng cáo.Click tiếp vào Takru 1 phát rồi báo cáo.Thế mà thằng chủ quảng cáo nó vẫn thư về ko phải.Bác nào chỉ em phát em có làm nhầm ko ạ.Tiện cho em hỏi luôn 1 số site vào nó cứ hiện 3-4 hoặc 5-6 mà em chẳng hiểu là click 3 cái hay 4 cái nữa.Mọi người chỉ em cách đọc với

Bác làm cách nào mà nhanh thế chỉ em với riêng phần vào từng JOB + click quảng cáo + báo cáo đã nhọc lắm rồi rõ ràng dùng tool SSJ mà click phải đợi nó chạy xong mới vào chọn báo cáo được.Bác nào có cái list cho iPVN share em với list bác thớt nhiều JOB ko có tiền + ko tìm được làm được có tí JOB 2 ngày đc có 20rup
Đồng chí dùng Ip Việt à,nó cấm VN,Us,Can rồi còn gì
Nó không trả tiền thì phải có thư gửi lí do về chứ

Nguyên văn

Em dùng google dịch

Mình là ref của Bác Pipay nên có Job sẵn ở #1 đó. Còn vấn đề Job ko làm dc ko phải Job die. Đơn giản vì bạn ko đủ Điều kiện để làm, thương nhiều khi chủ job yêu cầu danh tiếng từ bao nhiêu đến bao nhiêu mới cho làm.
Còn muốn chơi nhanh thì sắm 1 con pc có ram cao tý + đường truyền ổn định sẻ oke

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom