• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight SEOSPRINT-Hướng Đi Tốt Nhất Cho Newbie

đang có 1 acc HMA reg ngày hôm kia.. ai cần dùng chung pm Yahoo! Giá 2 $ thôi

Đã ref, ID: 1623256, send pass inbox cho tớ đi

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
страна?

Dạo này toàn bị mail lại không biết là mình làm sai chỗ nào nữa. Ai chỉ giúp với
:binhsua04:

aCC B BIJ BAN ROOIF MAF :(

- - - Updated - - -

OK. DA~ SEND .

Mình nhầm, acc đấy bị ban rồi, mình đang chơi acc khác vẫn để ref của bạn, ID là 1571673, bạn send pass file job vào inbox cho mình nhé

đã ref cho bạn..mấy cái nhiệm vụ gì đó khó quá, chả hiểu gì hết: : Binhsua09:
id:1688227

Mới reg 1 nick. Id 1688213, pm yahu của bác chưa thấy rep
yahu mình là hoangtugapmay07 . Mong bác support sớm, mình là newbie nên hok bik gì, thanks

mess yahoo hỏi pass cả tuần mà vẫn chưa thấy hồi âm, nếu chủ thớt không share pass thì làm ơn kick giúp mình ref của bạn

Job danh tiếng 22.2.2013|Job 1|Job 2
mình báo cáo là ID của mình thôi hả , có cần IP hay gì nữa ko

Còn những joy hằng ngày ak , mình có báo cáo sẵn rồi , chỉ cần copy và paste vào thôi thì có được ko (joy ko cần treo time )

mình báo cáo là ID của mình thôi hả , có cần IP hay gì nữa ko

Còn những joy hằng ngày ak , mình có báo cáo sẵn rồi , chỉ cần copy và paste vào thôi thì có được ko (joy ko cần treo time )
Đây là job mình tạo để bonus cho ref, bạn thic làm gì cũng dc, miễn là gửi báo cáo cho mình. còn Job# thì bạn phải làm đúng yêu cầu:binhsua06:

cập nhật job mới chưa siêu nhân :D. job cũ die gần hết òy!

vừa ref cho chủ thớt,ID :[FONT=Arial, Tahoma, sans-serif]1691245

:D

lần đầu đăng kí và chơi,anh hỗ trợ em với nhé :)
[/FONT]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back