Help Seosprin - seosprint.net

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
Còi Ngô ơi, giúp mình với. Mình bị quên mất cái mã pin của seo.Giờ không thể rút Rúp ra đc do khi mình request mã pin mới thì không có chỗ gõ mã pin vào. Hic tầm khoảng 59rup mà nhức đầu quá. cảm ơn

cậu vào lại cái mail nó gửi cho cậu lúc cậu đăng ký, là có mã pin mà. nếu ko còn mail thì thử support nó, nhờ nó gửi lại xem sao

- - - Updated - - -

Pro nào cho mình hỏi, nếu bị phát hiện chơi nhiều acc trên 1 máy tính, thì thằng SEOSPRINT nó block account luôn hay nó bắt nộp phạt, tái phạm thì mới block. Thanks pro trước nhé.

nếu nó phát hiện thì lúc đầu chỉ bắt nộp phạt thôi, nhưng nếu tái phạm thì sẽ bị block

SVHUA

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Thanks chij coingo nhe, đang chơi 2 acc, nếu bình thường nó cho rút LR luôn thì ko sao, nhưng dạo này ém LR lâu quá lên sợ chẳng may bị phát hiện cái thì mất oan vài $$$$ :binhsua146:

Thanks chij coingo nhe, đang chơi 2 acc, nếu bình thường nó cho rút LR luôn thì ko sao, nhưng dạo này ém LR lâu quá lên sợ chẳng may bị phát hiện cái thì mất oan vài $$$$ :binhsua146:

em tập thói quen clearcookie trước khi mơt trình duyệt là ok, trước có lần chị quên chưa tắt hma mới chỉ clear cookie mà log vào 2 acc, may mà nó ko phạt :m003:

ayatai

Junior
Reactions
58
MR
0.002
c ơi cho t hỏi 1 việc:
sau khi làm xong 1 acc mình clear cookie các kiểu rồi dùng vpn làm 1 acc khác trên cùng 1 máy có đc ko ?
nếu ko đc thì có thể dùng cách nào khác ko ?

socolar2010

Senior
Reactions
327
MR
0.000
cậu vào lại cái mail nó gửi cho cậu lúc cậu đăng ký, là có mã pin mà. nếu ko còn mail thì thử support nó, nhờ nó gửi lại xem sao

- - - Updated - - -

nếu nó phát hiện thì lúc đầu chỉ bắt nộp phạt thôi, nhưng nếu tái phạm thì sẽ bị block

Còi Ngô ơi, cho chị xin YM, nhờ em giúp với. Chị vẫn còn mail lúc reg seóprint nhưng không thể nào vô đc. Không biết support luôn.

c ơi cho t hỏi 1 việc:
sau khi làm xong 1 acc mình clear cookie các kiểu rồi dùng vpn làm 1 acc khác trên cùng 1 máy có đc ko ?
nếu ko đc thì có thể dùng cách nào khác ko ?

được cậu nhé, chỉ cần clear cookie và thay đổi ip thôi

- - - Updated - - -

Còi Ngô ơi, cho chị xin YM, nhờ em giúp với. Chị vẫn còn mail lúc reg seóprint nhưng không thể nào vô đc. Không biết support luôn.

trong mail lúc reg nó gửi có số PIN mà, bạn thử tìm lại xem , nếu không được thì pm Y!M mình :coingo1211
:m003:

Free thì ít IP, dễ bị trùng IP, mà quan trọng hơn VPN free hầu hết là bị black list và là proxy nên toàn bị cấm job thôi, chứ nếu free mà ngon thì mua HMA làm j cho tốn tiền :binhsua146:

nguyenkhanh

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Tình hình là dạo này đang rất là căng! Bên seo thấy đồn bảo mới ra thêm quy định mới về vấn đề làm nhiều acc! Mọi người ai có rõ thì cho biết thê, thông tin cái! Đọc cái forum của nó mà chả hiểu gì! @@ Thấy nhiều người bị del ac quá roài!

được cậu nhé, chỉ cần clear cookie và thay đổi ip thôi

- - - Updated - - -

trong mail lúc reg nó gửi có số PIN mà, bạn thử tìm lại xem , nếu không được thì pm Y!M mình :coingo1211

Hự! Tình hình là cái vụ rút về WMR rồi chuyển sang WMZ em thấy rắc rối quá! @@ Chuyển đi chuyển lại như thế đến lúc về dc việt nam mất ko biết bao nhiu! chị có cách gì ko chỉ em! Ko chắc em đợi LR quá!

E chơi 3 acc trên 1 máy với 3 trình duyệt khác nhau,mỗi tội ham hố cho 2 acc kia ref ac chính! @@! Mỗi lần làm acc khác là clear cookie + reset model! Gio dồn đống mỗi ac gần 10$ rồi! Hức! Đau tim quá! Chỉ sợ bị bọn seo nó bắt dc thì chết!

Last edited by a moderator:
Tình hình là dạo này đang rất là căng! Bên seo thấy đồn bảo mới ra thêm quy định mới về vấn đề làm nhiều acc! Mọi người ai có rõ thì cho biết thê, thông tin cái! Đọc cái forum của nó mà chả hiểu gì! @@ Thấy nhiều người bị del ac quá roài!

Hự! Tình hình là cái vụ rút về WMR rồi chuyển sang WMZ em thấy rắc rối quá! @@ Chuyển đi chuyển lại như thế đến lúc về dc việt nam mất ko biết bao nhiu! chị có cách gì ko chỉ em! Ko chắc em đợi LR quá!

E chơi 3 acc trên 1 máy với 3 trình duyệt khác nhau,mỗi tội ham hố cho 2 acc kia ref ac chính! @@! Mỗi lần làm acc khác là clear cookie + reset model! Gio dồn đống mỗi ac gần 10$ rồi! Hức! Đau tim quá! Chỉ sợ bị bọn seo nó bắt dc thì chết!

em cho chị cái link bài viết trên 4rum nó để chị gg dịch xem có hiểu tý tẹo nào không nhé :m003:

còn vấn đề rút tiền, nếu sợ nó ban thì tốt nhất là em lập 3 cái webmoney để rút tiền về rồi exchange nó ra Z bán, chị thấy cũng ko lằng nhằng đâu, mà giờ Z cũng có giá mà

Chốt lại là các bác nào chơi nhiều acc thì đừng nên mạo hiểm quá, cứ wmr mà táng thôi, chứ chẳng may nó baned cái thì mất 4,5 ngày làm việc, mệt lắm :m020: Ko biết tiếng nga lên cũng chẳng biết luật mới thế nào, chẳng may luật mới ra là baned thẳng tay những tên chơi nhiều acc thì hay :binhsua146:

sanji

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Chốt lại là các bác nào chơi nhiều acc thì đừng nên mạo hiểm quá, cứ wmr mà táng thôi, chứ chẳng may nó baned cái thì mất 4,5 ngày làm việc, mệt lắm :m020: Ko biết tiếng nga lên cũng chẳng biết luật mới thế nào, chẳng may luật mới ra là baned thẳng tay những tên chơi nhiều acc thì hay :binhsua146:
:binhsua10: Pác này... Nói gỡ... Nếu thật thế thì nghỉ SEO chiến cái khác :binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week