Help Seosprin - seosprint.net

anh em làm job 2 hôm nay có hiện tượng mấy thằng blogspot không làm được không nhỉ?
vào blog trực tiếp từ addbar thì vô tư nhưng làm job khi vào qua yandex hoặc google thì 10 nhát mới được 1 nhát
mà list job của mình phần lớn là blog vì làm mấy cái này dễ, GA nhiều chỉ mất gần 1 phút

Ôi, bắt tay cái bác...E cũng bị y hệt như thế, load từ yandex mãi mà ko nổi, cứ tưởng mobi lại chặn blogspot cơ..hichic :binhsua85:

Em chuyển sang làm Offer rồi :m196:
Cũng mới 2 hôm nay => Bỏ không SEO luôn.Còn ít tiền rút ra nạp thẻ với oánh lô.Mà mấy site oánh online nó chỉ nhận LR thôi...:m003:
Làm Off ngon hơn nhiều chị ah :m131:
Chị ex cho em nhé.Em đưa chị 35 Rup nè ...:m003: Online yahoo đi chị

bỏ SEO ùi hả cậu. có share list jobs cậu đang làm ko? có share thì pub hoặc inbox mình nhé :binhsua95:

Cho e hỏi : Khi làm job mak tắt h/ảnh thì có đc tính tiền k0 ?

lâu ko chiến seo cho mình hỏi là acc mình reg lâu rồi bằng ip VN , bây giờ xài acc ấy dùng HMA chiến có được ko nhỉ !! ko reg acc khác ! tiếc danh tiếng cũng gần 50 rồi

chắc cũng đc thôi bác à.bác đăng nhập = ip # thì nó có làm gì bác đâu nhưng cái info VN của bác ko đổi đc

Cho e hỏi : Khi làm job mak tắt h/ảnh thì có đc tính tiền k0 ?

có được tính bạn ahf, tuy nhiên có một số site của chủ job, chỉ có quảng cáo GA ở dạng hình ảnh, nếu tắt hình ảnh thì có thể bạn sẽ ko tìm được quảng cáo :m003:

- - - Updated - - -

lâu ko chiến seo cho mình hỏi là acc mình reg lâu rồi bằng ip VN , bây giờ xài acc ấy dùng HMA chiến có được ko nhỉ !! ko reg acc khác ! tiếc danh tiếng cũng gần 50 rồi

được bạn ạ, nhưng có một số thằng chủ job nó khó tính thì nó sẽ từ chối thôi :m003:

có được tính bạn ahf, tuy nhiên có một số site của chủ job, chỉ có quảng cáo GA ở dạng hình ảnh, nếu tắt hình ảnh thì có thể bạn sẽ ko tìm được quảng cáo :m003:

hìhì... Chặn all trừ seo, GA,với mấy thằng quảng ***o khác ! B-) :-x :-> ! Nó trả tiền là đc !

mọi người cho e hỏi nếu mới chơi seo thỳ 1h dc tầm 1$ hok nhỉ

mọi người cho e hỏi nếu mới chơi seo thỳ 1h dc tầm 1$ hok nhỉ

còn tuỳ bác ak ! Tùy vào : làm wen tay nek, cấu hình máy nèk, tùy ip nek, tùy đường truyền mạng nèk,...

old mem thì đến gần 2$ ấy chứ. dĩ chiến ngộ đạo thôi. nhân tiện gởi lời hỏi thăm chị còi nhé
chúc 20/10 bù luôn hôm qua :)

Đã rút đc lr. upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Ai biết cách tạo job trong seosprint thì chỉ mình với nha,pm YH cho nhanh :)

YH:laterano311

Dễ lắm mà cậu. Dùng chrome dịch nhé
1/ Vô " quản lý quảng cáo"
2/ vô " Đặt 1 công việc "
3/ sau đó điền vào các ô là xong.
4/ thường là cậu nên kiếm job nào trên SS mà cậu cũng muốn làm như vậy thì copy paste cho nhanh.
5/ chú ý là ở chỗ " công nghệ công việc " thì cậu chỉ định job làm 1 lần hay dc làm nhiều lần.
6/ Lưu rùi tiếp tục sẽ có 1 vài lựa chọn nữa, cậu cũng có thể giới hạn ip nước nào mới đc làm job nữa
7/ có gì cậu nghiên cứu thêm nha hihi

Dễ lắm mà cậu. Dùng chrome dịch nhé
1/ Vô " quản lý quảng cáo"
2/ vô " Đặt 1 công việc "
3/ sau đó điền vào các ô là xong.
4/ thường là cậu nên kiếm job nào trên SS mà cậu cũng muốn làm như vậy thì copy paste cho nhanh.
5/ chú ý là ở chỗ " công nghệ công việc " thì cậu chỉ định job làm 1 lần hay dc làm nhiều lần.
6/ Lưu rùi tiếp tục sẽ có 1 vài lựa chọn nữa, cậu cũng có thể giới hạn ip nước nào mới đc làm job nữa
7/ có gì cậu nghiên cứu thêm nha hihi

thanks nhé mặc dù mình mò mò tạo được trước khi cậu chỉ rồi :binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week