SEOs

sao mãi mà chưa đc tin nhắn đến xác nhận nhỉ , chẳng lẽ lại gửi tin nhắn đến số điện thoại kia xác nhận chăng ? mà xác nhận qua tn làm gì nhỉ

mà tool của bác chẳng chịu Click gì hết cả , cứ phân tích capcha thế này thì hỏng
tools click seo vẫn xài tốt mình dùng win7 32bit, vừa with 2.63WMR pay instant :)), treo 1 ngày chắc đc 3-4WMR( có đọc thư). mấy trang kia k biết dùng đc k, ai cho ý kiến nào. Thanks bác mmo84

Da dc very.Verry xong sao van phan tich captcha nhi?:(

bác mmo84 cho em hỏi làm sao của em nó cứ báo là đang phân tích capcha , em dùng win Xp 2 , IE 8 ?

Mình không có test trên WinXP, tốt nhất nên xài Win7, vì mình chỉ test trên Win7 thôi.

Win 7 ai thèm dùng , bác test trên XP đi chẳng đc gì cả nản quá ở MMO 80% WIN XP ấy chứ

thằng này theo tớ để khỏi bị lộ là dùng hàng nóng thì anh em nên đọc cả mail nữa, vì đọc mail vừa kiếm được khá hơn vừa để chúng nó khỏi nghi ngờ :D

Minh cung dung win7 ma sao no cug cu phan tich captcha.CO fai update ie hay cai netframe3,5 hay 4.0 k bac mmo84?

Proof nóng hổi, thằng này good, pay instant:

Mình dùng Win7, IE8.
Minh cung dung win7 ma sao no cug cu phan tich captcha.CO fai update ie hay cai netframe3,5 hay 4.0 k bac mmo84?

Dạ em ạ. :D
tác giả là ai vậy :binhsua06:

Win7 cua e la ban rut gon nen k cai dc net frame 3.5.Nhung ma co 2.0 vs 4.0 sao lai k chay dc nhi?Chac chan la van thieu cai gi roi?

Bạn ơi bạn active dùm mình với đã đk r nên k thể ref lại cho bạn đc nên mình xin donate bạn 20% từ t00l mà mình rút được.
cám ơn bạn nhìu : 383615 (seos)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom