Help SEO-Cách tăng nhanh danh tiếng-[Ngu kiến]Anh em cùng thảo luận !

Đíu mía nó. Móa.... Ae không dùng auto ADS nữa nhé... Baned thẳng tay đấy :binhsua09:Vừa bị baned đây... Thế là đi tong 120rub của e :binhsua23:

vẫn vào bình thường mà bạn trẻ .... nếu dùng mạng VNPT thì phải đổi DNS mới vào được nhá
Có job mới chưa Thím :m003:
Làm thêm 2-3 job nữa đê.Gửi link cho mình nhé.Anh em nào báo danh theo như #1 thì pm mình để lấy link job nhiệm vụ danh tiếng nhé :m131:
Chứ cái gì cũng muốn thì ko có đâu.Ăn giầy ăn tất nhưng chừa *** xung quanh ra nhé :binhsua15:

Cái này cũng tương tự nhé.trong tool mình đưa bạn là chuẩn rồi.Đến site 4 Tap mới=> ads GG 1+3 => mở tiếp 3 Tap mới,
Nhưng dạo này nó bắt ko đc mở Tap liên tục nhé.Phải chờ 30-45s mới đc mở tiếp Tap mới trên trang của nó nhé :m003:

là sao nhĩ mình chưa hiểu lắm
vậy khi mở 3 tab GA rồi trong GA mình mở thêm 3 tab nữa hã ?

là sao nhĩ mình chưa hiểu lắm
vậy khi mở 3 tab GA rồi trong GA mình mở thêm 3 tab nữa hã ?
Ko.1 cái ads của GA thôi bạn nhé.Còn đoạn sau thì đúng rồi.Khi đi đến cái trang đó thì mở thêm 3 Tap mới của nó là ok.Là 1+3 đấy :m003:

Còn cái job mà bạn QUOTE là job no bắt mở 4Tap mới rồi click ads GG 1+3 còn cái 3 Tap mới phía sau là sau khi click ads GG xong thì quay lại trang của nó mở thêm 3Tap mới nữa tức là tổng cộng 7 Tap trên trang nó tất cả + 4 Tap GG

Ko.1 cái ads của GA thôi bạn nhé.Còn đoạn sau thì đúng rồi.Khi đi đến cái trang đó thì mở thêm 3 Tap mới của nó là ok.Là 1+3 đấy :m003:

Còn cái job mà bạn QUOTE là job no bắt mở 4Tap mới rồi click ads GG 1+3 còn cái 3 Tap mới phía sau là sau khi click ads GG xong thì quay lại trang của nó mở thêm 3Tap mới nữa tức là tổng cộng 7 Tap trên trang nó tất cả + 4 Tap GG

Uh để mình làm xem, lần trước chơi bị -10 rồi bỏ cuộc, thấy mấy bạn xôn xao quá nên chơi lại, lần này cẩn thận hơn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week