Sendsey - Kiếm tiền với Skype của bạn

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,223
MR
10.332
$150.00
Giới thiệu với các bạn 1 ứng dụng giúp các bạn kiếm tiền nhờ tài khoản Skype của bạn.

Làm thế nào nó hoạt động

Đăng ký và cài đặt phần mềm của chúng tôi trên máy tính của bạn. Sendsey sẽ tự động gửi tin nhắn quảng cáo của các nhà quảng cáo của chúng tôi vào danh sách bạn bè skype của bạn và tiền tín dụng vào tài khoản của bạn.

Là một đối tác của mạng quảng cáo của chúng tôi, bạn sẽ có được 4 cent cho mỗi tin nhắn gửi đến mọi người trong danh sách bạn bè của bạn skype. Ví dụ, nếu bạn có 1000 bạn bè trong skype của bạn, sau đó cho mỗi tin nhắn quảng cáo được gửi cho họ, 40 $ sẽ được ghi có vào tài khoản của bạn. Phần mềm của chúng tôi sẽ làm tất cả mọi thứ cho bạn trên máy lái tự động! Tất cả bạn cần làm, đang chạy Skype và Sendsey chương trình trên máy tính của bạn.

Thanh Toán qua Payeer và Perfect Money
Min thanh toán 0.2$

Đăng ký tại đây:

http://sendsey.com/u/hourlymonitor

non ref: http://sendsey.com

Đã có bằng chứng thanh toán nhé:

upload_2015-8-7_7-52-56-png.57742

QUAN TRỌNG! Ngày 04 tháng 8, 21:30 MSK, một phiên bản mới của chương trình. Tất cả các đối tác cần phải chắc chắn để tải về và cài đặt phiên bản mới. Vào ngày 5, tất cả các đơn đặt hàng quảng cáo sẽ được gửi duy nhất để các phiên bản cập nhật của phần mềm. Để không mất doanh thu, cài đặt các phiên bản mới của chương trình ngay bây giờ.

Down bản mới nhất về cài đặt tại đây: http://sendsey.com/Setup.exe

Last edited:
bóc temp :D
các bác vào kết bạn skype giao lưu nào :p
nghe hấp dẫn mà skye của mình được 30 fiend thì ăn thua gìo_O

:D
Thực tế là nếu ai muốn dùng cái này thì báo trước với bạn bè của mình. Ko họ sẽ lầm tưởng virus và huỷ bỏ bạn bè với bạn. Tốt nhất là ko nên dùng với Skype công việc của bạn. :D

thôi chả dại. có những mối quan hệ nó nặng hơn 40$ nhiều. chưa kể nó chiếm quyền điều khiển mà gửi tin nhắn vay tiền với đọc lịch sử của mình thì được chả bù mất

:D
Thực tế là nếu ai muốn dùng cái này thì báo trước với bạn bè của mình. Ko họ sẽ lầm tưởng virus và huỷ bỏ bạn bè với bạn. Tốt nhất là ko nên dùng với Skype công việc của bạn. :D
Chỉ gửi tin đi hay là người nhận tin cũng phải chạy ctrinh nữa pro

ko tải đc bác ạ. đky xong tải xuống máy tính thì bị dính cảnh bảo phần mềm nguy hiểm, nó ko cho tải luôn/ :confused:

add bạn vào option rồi start à bác ?

Chỉ gửi tin đi hay là người nhận tin cũng phải chạy ctrinh nữa pro
Chỉ gửi tin. Khi người nhận đọc tin nhắn thì bạn nhận đc tiền.
ko tải đc bác ạ. đky xong tải xuống máy tính thì bị dính cảnh bảo phần mềm nguy hiểm, nó ko cho tải luôn/ :confused:
Phaanf mềm nayf nó tác động vào api của Skype nên sẽ bị lầm tưởng là virus. Nếu bạn sợ thì ko nên dùng.
add bạn vào option rồi start à bác ?
Ko. Bạn đăng nhập Skype rùi mới chạy phần mềm. Nó sẽ tự nhận Skype và có 1 thông báo nhỏ trên đầu Skype của bạn. Việc của bạn là click chấp nhận trên Skype và phần mềm sẽ tự động gửi tin nhắn cho list bạn bè của bạn. Khi không muốn chạy nữa bạn có thể thoát nó ra thì nó ko gửi tin nhắn nữa

Một ngày đẹp trời, có tin nhắn chuyển qua người thân báo cần gấp 1 khoản tiền đề nghị gởi gấp :D:D:D

bao lâu nó gửi 1 tin nhắn vậy sếp

có 25k acc twitter thì àm sao để nó kết bạn qua lại nhĩ :v

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week