Suggest Send $ qua tài khoản khác hoặc hối thúc gửi thẻ

Reactions
0
MR
0.000
Chào các anh chị em MMO4ME, tình hình là em vừa reg acc payoneer được 1 thời gian, em change info 2 lần thì thấy nó bảo em sẽ nhận được 2 thẻ vào ngày 15/9 và 22/9.
Trong khi đó em thực hiện giao dịch và hiện tại trong tk PO của em đã có $$$, nhưng khổ nỗi là em đang cần 1 ít tiền ngay, chứ chờ tới tháng 9 chắc dài hết cả cổ; mà nếu có add bank để with về nó vẫn đòi secu bằng việc điền full info master card mà giờ card chưa về thì em biết tính sao đây? :((

Theo như em tham khảo sơ qua thì bây giờ em có 2 cách:

- 1 là contact support bảo nó gửi thẻ chuyển phát nhanh cho mình (em thắc mắc vì chưa có câu trả lời cụ thể nếu em sử dụng phương án này thì thẻ sẽ đến tay mình trong bao lâu và phí là bao nhiêu?)

- Cách thứ 2 là sell $$$ trong tk PO của em bằng cách chuyển cho 1 Tk PO khác. Vậy cho em hỏi cách này có rắc rối gì không?, cách thức giao dịch nó như thế nào?

Hy vọng nhận được sự giúp đỡ của các anh chị đi trước.

Em cảm ơn rất nhiều

Em thấy trong account có phần send money mà bác ơi :D, mấy site lớn thì phải có chứ k bất tiện lắm

chưa nhận đc thẻ để activate thì ko dùng được chức năng send $ sang acc khác đâu bạn. Bạn yêu cầu họ gửi qua DHL mất 60$, 5-7 ngày là nhận đc.

chưa nhận đc thẻ để activate thì ko dùng được chức năng send $ sang acc khác đâu bạn. Bạn yêu cầu họ gửi qua DHL mất 60$, 5-7 ngày là nhận đc.
Cái này có chắc chắn không bác?. Tại em thấy trong phần quản lý vẫn có chức năng send

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week