Tutorial [SellPP]Freemyapps(Bluestacks)

chơi off mà đem share đem pub thì ko có gì để bàn cãi về sự thông minh của mấy bạn. Haizz ai đang DDos 4rum thì mạnh tay lên đi, mong 4um sập cho Offer Vn đỡ nát

MMO càng nát càng tốt, thiên hạ ko ăn được ta càng nhiều tiền
:rolleyes:

Thường á là không ăn được là đạp cho đổ. Đổ rồi lâu lâu bình yên được shared gì đó lôi lên đạp tiếp. Vòng đời là Ngu--> được shared--> ăn không được-->đạp-->thấy người khác ăn được--> đạp---> đạp-->đạp. Thằng này với còn được hơn thằng kiasam đã ngu đếu biết cm gì rồi còn bán tút.

Clone acc đi xin xỏ , xin k dc thì bày đặt pub. Thế gọi là gì ta :D . Ben huetoday cũng clone , bên đây 1 topic của mình cũng clone ; tạo acc clone trong topic mình đã *** co tư cách rùi. legialoc k đám cưới chắc cũng có việc làm.
Xin lỗi chứ kêu không nhảy vào còn cố moi vào à bạn, giờ mới rảnh vào comment, có cần nhờ admin huetoday check IP bên đó ngoài nick SellPP còn nick nào khác không nhé :), việc gì mình phải xin xỏ ai nhỉ :), ngu thì đừng cố nói lúc không phải thì nhục lắm bạn à :) còn FMA nói thật từ đầu luôn mình không làm rồi thấy những đứa chó má lừa anh em toàn kêu sell tut không đúng sự thật mới biết gì về FMA pas để anh em tự tìm hiểu thôi :)

:) Lời nói chân thành :confused:
1. Không nên mua bất kể tut gì trên forum(không nát cũng gần nát) để tránh tiền mất tật mang
2. Muốn cho những bạn sell với share tut biết đừng lấy tiền người khác nếu tut khó ăn hay không ăn được vì như thế mấy bạn cũng chẳng bằng súc sinh đâu

1 :rolleyes: Đừng nghĩ ai bán tút cũng xấu
2:eek:Lại còn nói chữ " súc sinh"

Không làm nhưng mình cũng muốn để cho anh em khác làm nên mới xóa

:confused:Câu này phải có lí do: :D thớt có cái ngon hơn nên ko làm cái này... Hay là nát mới pub

:cool: Túm lại : thớt quá nguy hiểm, các pro chú ý thớt này nhé:p
Mình dịch thuật lại cái số 2 cho bạn nhé :), bạn nên đọc kĩ không người khác bảo bạn mù, FMA mình bỏ từ hồi trước tết sau khi nó lên 24h nhé :), chuẩn là có cái ngon hơn nên không làm cái này từ lúc nó lên 24h tới giờ đấy :) chứ cheat ref vẫn được nhé chẳng qua không được nhiều nên không làm thôi :)

chơi off mà đem share đem pub thì ko có gì để bàn cãi về sự thông minh của mấy bạn. Haizz ai đang DDos 4rum thì mạnh tay lên đi, mong 4um sập cho Offer Vn đỡ nát

Để nói offer mà đem share không thông minh, mình nói thật là share tùy cái để giữ miếng ăn khác thì vẫn có thể chứ, còn để nói về pic này thì mình share để anh em hiểu đừng dại đâm đầu mấy tut vô bổ trên forum nên tìm hiểu trước khi mua :)

Thường á là không ăn được là đạp cho đổ. Đổ rồi lâu lâu bình yên được shared gì đó lôi lên đạp tiếp. Vòng đời là Ngu--> được shared--> ăn không được-->đạp-->thấy người khác ăn được--> đạp---> đạp-->đạp. Thằng này với còn được hơn thằng kiasam đã ngu đếu biết cm gì rồi còn bán tút.
Thường không ăn được đạp đổ :) nếu bạn nói về pic này thì bạn sai rồi :), còn được share nói thật share cách đây hơn năm thì có chứ từ lúc nó 24h thì tự tìm hiểu thôi :), Ngu--> được share--> ăn không được --> đạp--> thấy người khác ăn được ---> đạp --> xin lỗi bạn chứ mình không phải loại người này :) chả qua vì kirasam nó đi sell tut dựa trên sức lao động hay vốn ít ỏi của anh em rồi anh em cũng không kiếm được để kirasam kiếm sống mình không thích. Còn xin lỗi bạn chứ dù có trên MMO hay ngoài đời mình nghĩ bạn đừng nên dùng từ "thằng" ở đây, mình chưa biết có nhỏ tuổi hơn bạn không nhé nhưng xin lỗi chứ bạn nên có phép lịch sự cho riêng bạn :)

Thớt có tinh thần share mà bị tụi nó chém dữ quá. Tại vì đạp nồi cơm nó, Thanks thớt!

hi vọng thớt chỉ giáo thêm. ddna gmuoosn tìm hiểu thêm về mảng ăndroid

Thường không ăn được đạp đổ :) nếu bạn nói về pic này thì bạn sai rồi :), còn được share nói thật share cách đây hơn năm thì có chứ từ lúc nó 24h thì tự tìm hiểu thôi :), Ngu--> được share--> ăn không được --> đạp--> thấy người khác ăn được ---> đạp --> xin lỗi bạn chứ mình không phải loại người này :) chả qua vì kirasam nó đi sell tut dựa trên sức lao động hay vốn ít ỏi của anh em rồi anh em cũng không kiếm được để kirasam kiếm sống mình không thích. Còn xin lỗi bạn chứ dù có trên MMO hay ngoài đời mình nghĩ bạn đừng nên dùng từ "thằng" ở đây, mình chưa biết có nhỏ tuổi hơn bạn không nhé nhưng xin lỗi chứ bạn nên có phép lịch sự cho riêng bạn :)
" thằng" cái này còn nhẹ +_+ thớt nói ở trên " súc sinh " kìa

o_O Nói chung sell tút ko xấu...... Miễn sao tút đó có lời cho người mua là được... Ví dụ mua tút 100$ tháng làm 300$ thì vẫn còn lời 200$ = Lương tháng cộng nhân:D vậy là được rùi......

:) Các pro là khác.. Còn mem mới là khác... lao dầu vào ptc liệu có kiếm được $ ko.. Hay chỉ duoc 10-20$ sau 2 tháng cày mệt mỏi ( các pro Ptc ko nói nhé):D

:Dchém gió buồi chiều tà....

" thằng" cái này còn nhẹ +_+ thớt nói ở trên " súc sinh " kìa

o_O Nói chung sell tút ko xấu...... Miễn sao tút đó có lời cho người mua là được... Ví dụ mua tút 100$ tháng làm 300$ thì vẫn còn lời 200$ = Lương tháng cộng nhân:D vậy là được rùi......

:) Các pro là khác.. Còn mem mới là khác... lao dầu vào ptc liệu có kiếm được $ ko.. Hay chỉ duoc 10-20$ sau 2 tháng cày mệt mỏi ( các pro Ptc ko nói nhé):D

:Dchém gió buồi chiều tà....

thế thì người ta share kệ người ta, còn mình bán thì kệ mình đi, cùng là có lợi cho người được share/bán mà, mắc mớ gì người khác share nhảy vào sũa như chó bị giành xương. mình không thích thể loại đấy bạn ạ :D

quất đức cho đời sau
1. Không nên mua bất kể tut gì trên forum(không nát cũng gần nát) để tránh tiền mất tật mang
2. Muốn cho những bạn sell với share tut biết đừng lấy tiền người khác nếu tut khó ăn hay không ăn được vì như thế mấy bạn cũng chẳng bằng súc sinh đâu

Vào vấn đề chính:
Tut FMA yêu cầu:
- Change Guid
- Device spoofer
- Change device id(có thể không cần cứ chạy cho chắc)
-Xposed+Xprivacy(bắt buộc cần) cái này hỏi cụ gúc nhé

- Tài khoản Google. Mỗi nick xài được 5 lần(Quá 5 lần không hiện offer)
Bắt đầu làm:
- Vào root explorer- vào folder data - delete bluestack.prop - change device id - change spoofer device - quit bluestack dưới system tray - change guid - open bluestacks
- Chạy Xprivacy check vào FMA
- Click Menu kéo xuống dưới chọn setting check all rồi ấn OK
fma.png (291.52 KB, Lượt tải về: 0)

xprivacy1_zpsf88dcd71.png (260.77 KB, Lượt tải về: 0)

test_zps155e6f3a.png (183.01 KB, Lượt tải về: 0)

Lát bố gửi mail cho FMA y chang vậy cho nó check cho chết hết hehe

ủng hộ tinh thần chia sẽ mấy bạn gạch đá cũng nên suy nghj, những ngày bạn mới vào nghề cũng ngồi hóng xem có ai share gì ko đó thôi cung như newbie bây giờ, và hơn nữa biết share có thể nát , nhưng nếu ko ai share cái gì liệu newbie có dc những kinh nghiệm trên hay ko???? sống đừng nên ích kỹ quá như thế nhé mấy bạn !

thế thì người ta share kệ người ta, còn mình bán thì kệ mình đi, cùng là có lợi cho người được share/bán mà, mắc mớ gì người khác share nhảy vào sũa như chó bị giành xương. mình không thích thể loại đấy bạn ạ :D
:confused: ko phải ý gì.... chỉ là thớt lưu manh giả danh trí thức.... Nói người ta kiu thằng này thằng nọ mà thớt phán người khác súc sinho_O nên xem lại tư cách thớt.,,, còn share hay bán là tùy thui.... Cảm thấy ko ngon nữa thì đem share ... Còn ngon thì còn chiến thế thui... Bạn thử hỏi thớt đang làm gì đó.. share cho anh em ... liệu họ có share ko:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom