Proxy Sell proxy private, residential, rotate - Cắm máy surf - Captcha Pix - Nuôi account - bot traffic

mình k wen ai trên mmo này hết, mình gõ đêm, bạn hỏi xem có bạn nào cần share k
gõ đêm thì khó bạn ah, vì thông thường trên đây cũng toàn người gõ đêm, nhờ người không bằng tự mình sắm để dùng sau đó mình share cũng được mà

tiền k phải vấn đề, vấn đề là k có acc paypal để mà mua =.=, phải verify thẻ nữa >"<

chứ mình cũng k muốn share đâu
nếu như vậy thì càng đơn giản bạn, bạn có thể "trao đổi" chiết khấu ở đây cho bạn nào có acc paypal mua dùm bạn. mình nghĩ là không thiếu những bạn sẽ giúp bạn đâu

sao mình tưởng pix nó block site này rồi? đang tính mua mà băn khoăn :D

sao mình tưởng pix nó block site này rồi? đang tính mua mà băn khoăn :D
đâu cậu, nó block là block vài địa chỉ từ US, UK, EU thôi chứ, block sao được trang này, nó vẫn cung cấp IP làm được cho PIX mà

chiết khấu vậy là 10 con 8.5$ phải ko thớt
:D ko biết có cho test thử 1 ngày hoàn tiền ko nhỉ

chiết khấu vậy là 10 con 8.5$ phải ko thớt
:D ko biết có cho test thử 1 ngày hoàn tiền ko nhỉ
đúng rồi bạn, nếu như bạn có tài khoản paypal và mua hàng xong test cảm thấy không ưng ý thì yêu cầu admin refund lại tiền, cái này mình và admin đã có trao đổi với nhau rồi và nó đồng ý như vậy nên bạn có thể yên tâm test nhá

ngày mới nào các bạn ai mua pm nhé

Mình mới mua 10 con hôm kia, nhưng sao dạo này proxy private của instant hay bị sorry, so try later và connect failed quá. Mình hỏi support thì được nhận thông báo là: hỏi mình dùng proxy làm gì, mình nói làm pix, bác support bảo là chúng tôi hiện không cung cấp proxy cho pixtyper, nếu bạn muốn bạn có thể yêu cầu hủy và chúng tôi sẽ refund cho bạn.
Không hiểu sao dạo này proxy này lại như vậy. Trước kia thì proxy của site này là rất ok.
Có ai gặp trường hợp vậy không?
Nếu ai muốn cần mua chung proxy thì pm yahoo mình nhé. Mình làm ngày nhiều hơn đêm.

Mình mới mua 10 con hôm kia, nhưng sao dạo này proxy private của instant hay bị sorry, so try later và connect failed quá. Mình hỏi support thì được nhận thông báo là: hỏi mình dùng proxy làm gì, mình nói làm pix, bác support bảo là chúng tôi hiện không cung cấp proxy cho pixtyper, nếu bạn muốn bạn có thể yêu cầu hủy và chúng tôi sẽ refund cho bạn.
Không hiểu sao dạo này proxy này lại như vậy. Trước kia thì proxy của site này là rất ok.
Có ai gặp trường hợp vậy không?
Nếu ai muốn cần mua chung proxy thì pm yahoo mình nhé. Mình làm ngày nhiều hơn đêm.
Cái này cũng phải nói về phía pix đó cậu, do tình trạng quá tải sever khi mà mem capt quá đông và group lớn dẫn đến tình trạng rất khó conect, proxy không share còn khó kết nối huống gì hàng share.
về phía instantproxy mình cũng thấy có bạn phản hồi như vậy, cũng đã ticket bảo nó nâng cấp sever nhưng chắc không phải một sớm 1 chiều mà xong được, hi vọng th gian tới nó sẽ có proxy ngon chuyên cho pix :)

cả nhà ơi cho em hỏi nhỏ tí. em mua proxy của thằng này. mấy hôm đầu ngon, mấy hôm nay dis liên tục. mà dạo này hay mất điện. tự dưng hôm nay mất điện 1 lúc rồi lại có. mạng vẫn lướt web bình thường mà không ping đến đâu được, cả google luôn. và y như rằng proxy này chả dùng được tẹo nào. Hiện tượng này là sao? có cách nào giải quyết không? nhờ pro giúp với.
Thanks all!

cả nhà ơi cho em hỏi nhỏ tí. em mua proxy của thằng này. mấy hôm đầu ngon, mấy hôm nay dis liên tục. mà dạo này hay mất điện. tự dưng hôm nay mất điện 1 lúc rồi lại có. mạng vẫn lướt web bình thường mà không ping đến đâu được, cả google luôn. và y như rằng proxy này chả dùng được tẹo nào. Hiện tượng này là sao? có cách nào giải quyết không? nhờ pro giúp với.
Thanks all!
nó có thể do thay đổi ip và bạn phải add lại do bị cup điện, nếu lí do này bạn biết rồi thì lý do không kết nối đến google được là do google chặn IP đó, ngày hôm qua mình cũng gặp tình trạng tương tự như bạn, lướt net vẫn biình thường nhưng nếu search với google thì bó tay, kết quả là muốn tìm gì thì phải xài khác trình duyệt thôi

Các bạn qua mua ủng hộ nào:cool:

các bạn ủng hộ mua proxy cho mình để được hôc trợ tốt nha

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m
Back
Top Bottom