Proxy Sell proxy private, residential, rotate - Cắm máy surf - Captcha Pix - Nuôi account - bot traffic

bán ở đây cấm là cấm bán loại nhà làm ra bạn ah vì ko quản lý dc chất lượng proxy thế nào, mình sell theo link ref , 2 bên đều có lợi, vậy cớ gì lại cấm hả bạn
tại thấy bạn bán lâu rồi mà đọc rule thấy vậy hơi thắc mắc thôi :D

tại thấy bạn bán lâu rồi mà đọc rule thấy vậy hơi thắc mắc thôi :D
có gì mà thắc mắc vì đa số Proxy này phục vụ captcha là chủ yếu thôi nên nó nằm bên này là bình thường bạn ah .

đã sử dụng ban đầu chưa hài lòng nhưng sau dc đổi thì cảm thấy ok hơn
mình sẽ cố gắng hỗ trợ đổi proxy phù hợp cho bạn nha, rủi nhất có thể đổi sang proxy website khác hay refund nha. yên tâm nhé b

Đang tìm hiểu và có nhu cầu mua 1 số con proxy . Mình mới tìm hiểu nên có 1 số câu hỏi .

proxy private - là 1 loại proxy ẩn danh cao như socks5 ??
proxy private - có băng thông như thế nào ??
proxy private - Thời gian sống được bao lâu và làm sao để 1 proxy có thể sống được 2-3-4... tháng ??
.....

Đang tìm hiểu và có nhu cầu mua 1 số con proxy . Mình mới tìm hiểu nên có 1 số câu hỏi .

proxy private - là 1 loại proxy ẩn danh cao như socks5 ??
proxy private - có băng thông như thế nào ??
proxy private - Thời gian sống được bao lâu và làm sao để 1 proxy có thể sống được 2-3-4... tháng ??
.....
câu đầu mình ko biết mình tl giúp 2 câu sau, băng thông mình ko rỏ mạnh ko nhưng mình test sp thì 5mb/1s về live thì 1 con có thể live cả năm luôn nếu bạn gia hạn, 1 lần mua nó chỉ live 1 tháng thôi vì gói này dùng theo tháng, nếu gia hạn thì nó sống mãi

câu đầu mình ko biết mình tl giúp 2 câu sau, băng thông mình ko rỏ mạnh ko nhưng mình test sp thì 5mb/1s về live thì 1 con có thể live cả năm luôn nếu bạn gia hạn, 1 lần mua nó chỉ live 1 tháng thôi vì gói này dùng theo tháng, nếu gia hạn thì nó sống mãi
Proxy private này chiến Captcha được thì có chiến được offer không nhỉ ?? ( cần ẩn danh cao )
Mình muốn chiến offer android nên cần biết băng thông và lượng dữ liệu trao đổi trong 1 tháng .

Cảm ơn cậu nhé :D

Vẫn còn câu đầu , hóng người trả lời giúp .

Proxy private này chiến Captcha được thì có chiến được offer không nhỉ ?? ( cần ẩn danh cao )
Mình muốn chiến offer android nên cần biết băng thông và lượng dữ liệu trao đổi trong 1 tháng .

Cảm ơn cậu nhé :D

Vẫn còn câu đầu , hóng người trả lời giúp .
tùy loại bạn ah, như proxy private ở anonymous (tức site thứ 3, ẩn danh cực cao luôn, đến nỗi mấy site check proxy còn có thể nhầm lẫn, không check ra đúng vị trí của nó, vì nó toàn dải ip mới.
chiến offer tốt,
băng thông: unlimit

tùy loại bạn ah, như proxy private ở anonymous (tức site thứ 3, ẩn danh cực cao luôn, đến nỗi mấy site check proxy còn có thể nhầm lẫn, không check ra đúng vị trí của nó, vì nó toàn dải ip mới.
chiến offer tốt,
băng thông: unlimit

Vậy là tốt quá rồi , để kiếm con proxy private chiến thôi , Cảm ơn cậu nhé :D trước chiến bằng SSH đang làm dở chưa kịp pay đã die.

À mà cậu có gói proxy nào lẻ 1 con không , mình mua 1 con thử trước , chiến ổn sẽ thêm mua thêm sau .

Vậy là tốt quá rồi , để kiếm con proxy private chiến thôi , Cảm ơn cậu nhé :D trước chiến bằng SSH đang làm dở chưa kịp pay đã die.

À mà cậu có gói proxy nào lẻ 1 con không , mình mua 1 con thử trước , chiến ổn sẽ thêm mua thêm sau .
có bạn nhé, nhưng con lẻ thì không phải của site anonynous, mà là của site myprivateproxies - site thứ 2 đó, site đó cũng ok

những proxy này đắt we sao chiến pix dc nhỉ??? hix
có loại đầu tiên 9$/12 proxy đó bạn, mọi người vẫn hay làm gói này

mình đang dùng của russia, mà gói đó ko có nước đó...:(
ah uh russia mình chỉ có gói 14$/10 proxy thôi, bạn cần russia rẻ qua buy.fineproxy.org mua nhé, ở đó nhiều gói russia lớn

Bump

up

e muon mua prox go pix goi 12/9$ chuyen khoan vcb dc ko bac. ti gia the nao
tất nhiên là được bạn, tỉ giá 21.5 nhé, mình có cập nhật tại #1 đó (dưới cùng) bạn chuyển vào stk của mình rồi pm mình mình order nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,735
Latest member
Skijan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom