• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell acc aff Godaddy balance 141$ giá 100$

Status
Not open for further replies.

tuyenbt1

Junior
Reactions
7
MR
0.002
Lúc trước mình có sell acc này khi nó có 34$ trong balance.Cách đây vài bữa log vào thấy có thêm order nữa,giờ tổng balance là 141.5$,mình muốn bán đi với giá là 100$ vì muốn chuyển sang chương trình liên kết CJ.
Mọi backlink mình đã đi mình vẫn sẽ giữ lại,hằng ngày vẫn có click và có thể phát sinh thêm order .
Mua acc của mình các bạn sẽ lời 41.5$ chưa tính sẽ phát sinh thêm order nữa.(hoa hồng của chương trình aff là 40% giá trị đơn hàng hoặc 105$/1 order hosting>12 tháng với khách hàng mới)
Godaddy thanh toán tiền vào ngày 20 hằng tháng qua sec hoặc Paypal khi số tiền lớn hơn 25$
Ai có nhu cầu pm yahoo tuyenbt_hut
Teamview thoải mái.
Giao dịch trung gian.

Last edited:
Vừa có anh bạn exchanger1s chủ động add yahoo chắc định scam,nói trước mình không phải newbie đâu nên tốt nhất scam té chỗ khác chơi :D

bạn có thể pm yahoo : [email protected] nhé mình trả 60$ cho acc đó
acc của mình chỉ đi link trên mmo4me,ddth,forum digitalpoint,tiền này sẽ được thanh toán vào Paypal.1 phần vì paypal mình limit chưa gỡ,2 là mình muốn chuyển sang liên kết CJ chứ không chơi aff Godaddy trực tiếp lâu dài nên có nhu cầu bán.Mình bán đúng giá 100$ không fix bạn nhé.

Up lên rồi đi chơi phát.Ai mua pm nhé,onl điện thoại,giao dịch trung gian :D

Hehe , Bạn này chưa nhận payment của Godaddy bao giờ rồi . Paid 15 hàng tháng nhé . Godaddy Driect Aff tháng 5 này stop rồi nên thay link thôi việc gì phải bán làm gì bạn . Payment cuối vào 15/7 nhé .

Hehe , Bạn này chưa nhận payment của Godaddy bao giờ rồi . Paid 15 hàng tháng nhé . Godaddy Driect Aff tháng 5 này stop rồi nên thay link thôi việc gì phải bán làm gì bạn . Payment cuối vào 15/7 nhé .
Đúng rồi bạn.Mình định chơi lâu dài nhưng nó có thông báo đóng của vào đầu tháng 5,chỉ tính các order trước đó nên mình mới muốn chuyển sang CJ.Paypal mình bị limit lâu rồi,nó chỉ thanh toán bằng sec và paypal,với lại mình cũng không muốn chờ nữa :D

Last edited:
Up lên cho ai cần nhé,mọi vấn đề pm yahoo.Mình ra ngoài,onl điện thoại,muốn teamview đợi về nhà nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom