• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell 1k PP Verified VN to US rate 21.500 - VCB

Status
Not open for further replies.

congdung

Senior
Reactions
560
MR
0.394
Insuree Balance
65502|1125.69
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-23-1k-skrill-23k-all-bank.315956/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình cần sell 1k PP Verified VN rate 21.500 - VCB

Lưu ý :
- Mình không chịu trách nhiệm sau khi nhận PP thì bị limit vì limit có nhiều lí do.
- Sau khi nhận $ tốt nhất để qua 24h thì mới sử dụng

*Mình bảo đảm hàng 100% sạch

Last edited:
up

up

up

up

có số lượng hàng ngày 500$

đang bán cho bạn có yahoo là nguyenlonglt12

xác nhận đang giao dịch với bạn có yahoo ship365vn 400$

có 150$

còn 200$

Mấy bạn chú ý khi pm hỏi mua bạn này nha, đòi team ko cho team mà cứ bắt gửi tiền trước, rồi cứ bảo là nếu limit thì tự chịu,
làm như ông nội người ta vậy, đòi xem profile acc mmo4me mình xong mới cho team, mình gửi link acc xong, nó bảo là acc ko có gì đặc biệt nên bạn ko dc team pp mình ? vãi cả đặc biệt ?
có bảo hiểm là làm cha người ta à, ngày xưa acc tui bảo hiểm $2000 còn phải chiều lòng khách hàng đây.

Last edited:
Mấy bạn chú ý khi pm hỏi mua bạn này nha, đòi team ko cho team mà cứ bắt gửi tiền trước, rồi cứ bảo là nếu limit thì tự chịu,
làm như ông nội người ta vậy, đòi xem profile acc mmo4me mình xong mới cho team, mình gửi link acc xong, nó bảo là acc ko có gì đặc biệt nên bạn ko dc team pp mình ? vãi cả đặc biệt ?
có bảo hiểm là làm cha người ta à, ngày xưa acc tui bảo hiểm $2000 còn phải chiều lòng khách hàng đây.

con người nên thật thà tí nghe bạn, ko nên nói dối làm hại người khác
Về limit thì mình có nội dụng trên bài viết sell.

Vấn đề bạn yêu cầu trung gian thì mình nói bạn gởi tiền trung gian, rồi sau đó mới cho team, chứ có nói gởi mình rồi mới cho team đâu :D.

up

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,931
Latest member
suamayinsdl

Most viewed of week