Got Paid securedplans - securedplans.com

Status
Not open for further replies.

conectingpeople

Verified
Reactions
779
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
[video=youtube;XAdPmw8YMwk]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=XAdPmw8YMwk[/video]

NEWLY LAUNCHED PROGRAM!!!
Join here
http://www.securedplans.com/?ref=incomedailycash
RCB 100% (trừ fee)With only LR

PROOF FIRST PAYMENT INSTANT:

Supported Currency
LR,PM,EP,STP,OKPay

Special Notes in Terms and Conditions (not in FAQ):

Min invest $20
Min withdrawal $5

Chương trình sẽ trừ phí 5% khi bạn rút tiền. Nó không nằm trong FQA nhé, khi rút thì sẽ biết.
"In Fact, instant payment is set at $250, we will increase it when there are demands. Also, for above $250, we actually pays within 5 hours"

Last edited by a moderator:
Hiện nay chương trình đang phát triển nhất là Hourlyrevshare.
Mình khuyến cáo các bạn Hourlyrevshare sẽ dừng chương trình bất cứ lúc nào. Nên hãy dừng lại không tham gia vào Hourlyrevshare nữa.
Hiện tại mình có 2 chương trình đang phát triển rất tốt là
http://www.securedplans.com/?ref=incomedailycash

https://www.nobox.biz/?ref=BIGNEWS

Các bạn xin hãy xem xét và tham gia sớm 2 chương trình này cùng mình.

Thân chào và chúc các bạn một ngày làm việc vui vẻ.
Mọi chi tiết cần liên lạc tại đây: VIETCOMBANKDONGAACB.

Last edited by a moderator:
Các bạn xem xét và tham gia sớm cùng mình nhé. Chân thành cảm ơn và mong muốn hợp tác cùng các bạn trong những chương trình tốt và cùng mang lại thu nhập.

dựa vào đâu mà thớt bảo site đang phát triển tốt? mình tính đầu tư nhưng không thấy nó có vẻ gì sẽ sống tốt cả. thank thớt trước

dựa vào đâu mà thớt bảo site đang phát triển tốt? mình tính đầu tư nhưng không thấy nó có vẻ gì sẽ sống tốt cả. thank thớt trước

Thứ nhất theo thông tin nhận được từ admin thế này :
Admin tên là : Benjamin
Hiện đang làm việc trong lĩnh vực ngân hàng và cũng đang làm về : We are also private traders in major stocks and Exchange currencies market.
Thứ 2: Site này mới run được 1 thời gian (khoảng 15 ngày). Mặc dù không có quảng cáo ji nhiều nhưng với người mạng lưới có sẵn thì cho đến nay đã có 1500 người tham gia đầu tư.
Thứ 3 : Các bạn ghé qua bên TALKGOLD & MMG xem xét thêm để có cái đánh giá khách quan hơn. Và thấy điều mình nói là đáng tin cậy.
Thứ 4 : Từ những người bạn đã tham gia đầu tư, họ nói việc thanh toán diễn ra rất nhanh khoảng vài giây. Admin dễ tiếp xúc và khá thân thiện.
Thứ 5: Nói lại cho rõ mọi thứ chỉ là mang tính chất tham khảo mình không đề nghị bất kỳ ai tham gia cho đến khi nào các bạn cảm thấy thoải mái và đầu tư có thể rủi ro.
Và nếu mình và các bạn biết nhau và tin tưởng nhau rồi thì điều tớ chia sẻ các bạn cho là đúng còn không nó sẽ mang lại suy nghĩ tiêu cực.
Thứ 6 : Có 1 số thông tin tế nhị ko dám chia sẻ ở đây các bạn muốn biết thì add yahoo nói chuyện thêm nhé.

Cuối cùng chúc các bạn vui vẻ đã xem và thảo luận tại toppic này.

Up cho site good, I will upload proof DEPOSITE in later,
Thanks connectingpeople
Best friend, trusted invesstore

Site này có cần suft siếc gì ko??Hay ngủ rồi ăn lãi vậy?
không bạn ko sù siếc ji hết ngủ rồi ăn lãi thôi. Chúc vui vẻ!

thớt cho xin cái yahoo để học hỏi cáii nào

My yahoo: VIETCOMBANKDONGAACB
CONECTINGPEOPLE chỉ mong có nhiều bạn bè và mong muốn chia sẻ cùng các bạn vì mong muốn sau nay là bạn rồi cùng giúp nhau kiếm cơm thôi. Ai thích có thể add nick mình vào nhé.

Hello Vo Minh Hieu

Before I begin, I want to thank all members for helping us grow. We now have 1700 members!

I am sure there are many new members, so let me introduce myself to all of you:

My name is Benjamin and my family name is Tango. We are a team of traders who used to work in the bank and finally set up securedplans.com to help more people to trade. We are also private traders in major stocks and Exchange currencies market.

Securedplans.com and very new but we already have our own network friends who have joined and invested. We do not provide sky-high interest rates like some HYIP sites who promised you certain percentage in few hours as our aim is not the highest interest rates online but the stable, reliable service and timely payments .

I am also sure that our members are happy with the instant payment feature? For amount less than $200, you should get paid within 2 seconds. Amount more than $200, you should get paid within a few hours when we are online.
Feel free to browse through our site and do consider joining us and start to invest if you have not done so .

Benjamin

up giúp thớt. support rất nhiệt tình. đang kiếm thêm $ để theo bác vì min with 20$ nên nạp ít nhất 400$ mới ăn thua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,732
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week

Most discussed of week