Script auto claim freebitco.in 2019 ( 100% vượt captcha )

Dùng RP thì lần sau sẽ tốn thêm 1 RP nữa. Nếu tự vượt captcha thì cứ giảm cho 1 RP .
Anh em chịu khó bet nhiều thì sẽ đến lúc, không cần RP, ko cần captcha nó cho quay luôn.

Được lâu dài không bác!!!, sợ Ban acc luôn

Ban thì ko bị. Mà cũng không cần là acc mới luôn. Cái kiểu dùng RP vượt captcha là do nó đưa ra mà. Chỉ lo bác ko dủ RP để dùng thôi. Bác cứ tình cấp số cộng mà xem: 1 + 2 + 3 + 4 + ........ . Nếu chạy liên tục không nghỉ, hoặc không claim tay thì ngày đầu hết 300 RP, ngày 2 hết 876, ngày 3 hết 1452. Nhưng số sats/claim chỉ là 32.
Tức là sau 3 ngày bạn hết 2628 RP (tương đương 2628 sats) trong khi đó bạn claim được 32*3*24 = 2304.
Bạn thấy lỗ hay lời?

Last edited:
Dùng RP thì lần sau sẽ tốn thêm 1 RP nữa. Nếu tự vượt captcha thì cứ giảm cho 1 RP .
Anh em chịu khó bet nhiều thì sẽ đến lúc, không cần RP, ko cần captcha nó cho quay luôn.
Bét đến bao giờ mới đủ vậy

À người lời ở đây sẽ là bạn chủ thớt. vì bác claim thì chủ thớt sẽ đc ăn phầm trăm. :p

Ban thì ko bị. Mà cũng không cần là acc mới luôn. Cái kiểu dùng RP vượt captcha là do nó đưa ra mà. Chỉ lo bác ko dủ RP để dùng thôi. Bác cứ tình cấp số cộng mà xem: 1 + 2 + 3 + 4 + ........ . Nếu chạy liên tục không nghỉ, hoặc không claim tay thì ngày đầu hết 300 RP, ngày 2 hết 876, ngày 3 hết 1452. Nhưng số bit/claim chỉ là 32.
Tức là sau 3 ngày bạn hết 2628 RP (tương đương 2628 bit) trong khi đó bạn claim được 32*3*24 = 2304.
Bạn thấy lỗ hay lời?
Ko hiểu lắm nhưng mình thấy nó cộng 2 điểm cái này thì mất có 1thoi mà

Bét đến bao giờ mới đủ vậy
Em ko để ý. Em chơi lâu lâu, rồi đùng một ngày em ko bị đòi captcha nữa mà cho claim luôn. và số sats/claim cũng được cộng lên. Max là em được hơn 600 sats /claim (đương nhiên là em chơi nhiều, bet nhiều, cả deposit vào nữa) mỗi lần bet em bet min 500 sats cơ

Last edited:
Ko hiểu lắm nhưng mình thấy nó cộng 2 điểm cái này thì mất có 1thoi mà

Lần 1 bác dùng 1RP claim - bác được 2 RP => Lời 1 RP
Lần 2 bác phải dùng 2 RP - bác được 2 RP => bác vẫn lời 1 RP từ lần 1
Lần 3 bác phải dùng 3 RP - bác được 2 RP => bác hòa vốn RP
Lần 4 bác phải dùng 4 RP - bác được 2 RP => bác lỗ 2 RP
Lần 5 bác phải dùng 5 RP - bác được 2 RP => bác lỗ 2+3 = 5 RP
Lần 72 bác phải dùng 72 RP - bác vẫn chỉ được 2 RP

Em ko để ý. Em chơi lâu lâu, rồi đùng một ngày em ko bị đòi captcha nữa mà cho claim luôn. và số bit/claim cũng được cộng lên. Max là em được hơn 600bit/claim (đương nhiên là em chơi nhiều, bet nhiều, cả deposit vào nữa) mỗi lần bet em bet min 500bit cơ
Dep vào thì đúng rồi nó có cái không captcha với điều kiện là dep số tiền mà no quy định với mua vé số nữa

Lần 1 bác dùng 1RP claim - bác được 2 RP => Lời 1 RP
Lần 2 bác phải dùng 2 RP - bác được 2 RP => bác vẫn lời 1 RP từ lần 1
Lần 3 bác phải dùng 3 RP - bác được 2 RP => bác hòa vốn RP
Lần 4 bác phải dùng 4 RP - bác được 2 RP => bác lỗ 2 RP
Lần 5 bác phải dùng 5 RP - bác được 2 RP => bác lỗ 2+3 = 5 RP
Lần 72 bác phải dùng 72 RP - bác vẫn chỉ được 2 RP
Chịu vì toàn chơi bt thôi

Cái đó là chắc rồi
Các bác bet chủ thớt cũng được ăn phần trăm từ số các bác bet đó nhé. Thế nên sau khi em cống rất nhiều cho ref của em, em quay ra ref chính em. Rồi em chơi trên acc kia. thế là lấy thêm được số ref về acc cũ :p

chỉ có acc nào mà bỏ cap thì chơi mới ok. như thế chỉ người dc REf là lời thôi.
Mà cũng cám ơn bạn.

Các bác bet chủ thớt cũng được ăn phần trăm từ số các bác bet đó nhé. Thế nên sau khi em cống rất nhiều cho ref của em, em quay ra ref chính em. Rồi em chơi trên acc kia. thế là lấy thêm được số ref về acc cũ :p
Bet thì 0.4%thì phải còn claim thì 50%

Vậy thì chơi ko captcha là đúng rồi

Attachments

131.5 KB · Views: 113
cái này chủ yếu dùng vào những lúc các bác không claim được thôi , còn cứ mua bonus RP xong bật script vài tiếng rồi mình vào tự claim thể nào chẳng lãi RP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom