• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Script Auto Adiphy.com đã được fix cho ae by Trần Duy Quang

chạy ngon quá . thanks bạn

up cho anh em có tinh thần :D

bác ơi, cho em hỏi, 5 acc link vào 1 PP có bị sao ko
Bác cứ biết thế này , tất cả các site ko kể site này Các ví tiền chỉ được gắn với 1 TK , nếu 1 ví tiền gắn với nhiều TK vậy là có vấn đề xảy ra :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: . Nếu bác có 5 cái PP thì lại khác

Bác cứ biết thế này , tất cả các site ko kể site này Các ví tiền chỉ được gắn với 1 TK , nếu 1 ví tiền gắn với nhiều TK vậy là có vấn đề xảy ra :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: . Nếu bác có 5 cái PP thì lại khác
căng quá nhỉ, thế phải đi làm 5 TK visa rồi :|

Bác có 5 cái PP vây thì bác fak 5 cái IP nhé :)) ko thì cũng chết ( PP mình cũng ko rành 1IP( info) có thể đăng ký bao nhiêu cái
ok bác, vấn đề IP thì ko thành vấn đề, vấn đề giờ là đi làm thêm 4 cái thẻ visa khác nhau nữa :))... Cám ơn bác nhé (cho hun cái :* )

Ai chạy dc code thì qua fb like với share giùm...Xài chùa không có lần 2 đâu :3
thớt yên tâm... iem đã like và share :D ... (UserFB : Karik :D)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom