SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Anh em được free bronze khi hết membership thì cái min rút là của bronze là đúng rồi, còn min rút cao nhất vẫn là = mức cash max của membership thôi nhá. :p
bronze max rút là 20, mà nói min là 30 thì làm sao rút @@ , chính vì min là 30 lên mình đã bỏ luôn đấy, vì không biết sau lần 30 này thì nó là bao nhiều. nó chỉ cần > 40 thôi thì kể cả golden cũng không rút đc luôn ấy chứ.

bronze max rút là 20, mà nói min là 30 thì làm sao rút @@ , chính vì min là 30 lên mình đã bỏ luôn đấy, vì không biết sau lần 30 này thì nó là bao nhiều. nó chỉ cần > 40 thôi thì kể cả golden cũng không rút đc luôn ấy chứ.
mình rút được 4 lần rồi và min bây giờ = max 40$

Lạ vậy a, kiểu này dồn rút lần cho chắc ăn.Mà sau nữa Min cao hơn Max làm sao anh nhỉ/
Cái này chéc tại nó cộng min lần 3 của bronze là 20$ và min lần 3 của standar là 10$ thành 30$ :p Anh thì để dồn lại cash max nên cũng không lo lắm vụ này

Cái này chéc tại nó cộng min lần 3 của bronze là 20$ và min lần 3 của standar là 10$ thành 30$ :p Anh thì để dồn lại cash max nên cũng không lo lắm vụ này
tại sao bạn biết mà không chia sẽ lên đây, cứ im ỉm chơi vậy lập topic này làm gì. haizz . vì mấy người đầu tư lớn không sao chứ ít tiền là khóc à @@

tại sao bạn biết mà không chia sẽ lên đây, cứ im ỉm chơi vậy lập topic này làm gì. haizz . vì mấy người đầu tư lớn không sao chứ ít tiền là khóc à @@
Mình không bị nên cũng không rõ vấn đề lắm, ticket admin thì được trả lời như vậy thôi. Bác thông cảm nhưng mình cũng bận nhiều việc mà đâu phải lúc nào cũng check topic thường xuyên được

mình rút lần 3, gói golden nó đã yêu cầu min là 40$ rồi, nản, còn 2 ngày nữa hết golden chắc chuyển xuống sliver vậy.
sliver mà max rút 30 mà min 40. how to rút, chuyển làm cái gì. 1 là vẫn golden. 2 là nghỉ :D chứ có tiền cũng ko rút đc đâu

site này có lập công ty công đồ gì không nhỉ.

thế standart min rút nó đòi 30$ à @@!
chuẩn man, mình rút đc 3 lần. min hình như là 2 5 10, lần thứ 4 là 30 =)) chán bỏ acc luôn rồi :))

1 click là dc bn vậy bác , mỗi ngày standar bn click ?

Buxvertise có vấn đề gì thế bác ? thấy chữ ký bác. Mình vẫn đang chiến đều
có vẻ như bạn mới chiên tầm 1 tháng đúng không, chờ đúng 50 ngày sẽ có cái gì đó rất hay xảy ra :D bảo lỗ thì không lỗ nhưng mà lãi đc ít ít khôgn thích lắm, với cả nó chơi kiểu này thấy ghét vkl

có vẻ như bạn mới chiên tầm 1 tháng đúng không, chờ đúng 50 ngày sẽ có cái gì đó rất hay xảy ra :D bảo lỗ thì không lỗ nhưng mà lãi đc ít ít khôgn thích lắm, với cả nó chơi kiểu này thấy ghét vkl

Mình chiến 2 tháng rồi bác, chắc là AVG giảm phải ko bác ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,985
Latest member
rs8top

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back