SCAM ScrClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Phone inbox kiêủ gì
Không thì chụp ảnh màn hình lên
À mà bác acc tren scrclix là gì vậy

Định làm cái event tặng acc payadoo ó 3$ trong đó
Ai ủng hộ không

Mà thôi tại em hơi máu nãy giờ ngồi tranh luận với mấy bác, ai chơi được thì chơi, không chơi được thì nghỉ. Em chả có lợi lộc gì, chả ăn DR. Mấy bác liệu cơm gắp mắm vậy. Còn ai cần thì inbox skype em em gởi file excel qua cho. Share site cũng bị ném đá. MMO Việt vui vồn :(

OỒ có lẽ mình nói hới quá rùi
Av bác đến 3.5 Mà sao dạo này không shop av lên nữa

OỒ có lẽ mình nói hới quá rùi
Av bác đến 3.5 Mà sao dạo này không shop av lên nữa
Dạo này bận quá bác à. Không có time ngồi tính toán. Cái AVG của em ai cũng bảo là khủng, họ đâu có biết là 20$ rec RR của em trong đó, công sức cả bác à.

Bỏ 20 ra màdduiwcj vậy em cũng bỏ
Khổ nỗi tái chễ mãi 1 ngày cũng tăng vài chục click. Tính ra lỗ, mà cái autopay hình nhú không hoạt động

Bỏ 20 ra màdduiwcj vậy em cũng bỏ
Khổ nỗi tái chễ mãi 1 ngày cũng tăng vài chục click. Tính ra lỗ, mà cái autopay hình nhú không hoạt động
Rec nó cũng có cách và nguyên tắc của nó bác à, không phải rec thế nào cũng được đâu. Còn autopay thì hình như bên em vẫn bình thường mà.:p

Thì em tái chế như bác, thậm chí thử canh lúc miiws reset save mà vẫn vậy

chả phải hù bạn, site uy tín ko bao giờ hạn chế cashout, qua đợt khuyến mại christmas của nó rồi hãy nói tiếp :p

E cũng mới chơi nhưng cũng tự nhận là cũng chịu khó la liếm tí, đang đầu tư 5 site :D cái "site uy tín ko bao giờ hạn chế cashout" bác bảo là site nào thế ạ ? Ngoài giới hạn 1 lần cash còn giới hạn rút 1 tháng do số ngày giãn cách ngày nữa mà bác ?
Em ví dụ Grandbux (Golden, 50$ 1 lần, 12 ngày 1 lần, vị chi 1 tháng rút k quá được 125$) và Payadoo (Premium, 50$ 1 lần, 6 ngày 1 lần, vị chi 1 tháng rút cũng không quá 250$).
Tiền không rút được lại ứ đọng trong tài khoản, lại dep vô up acc lên để tăng giới hạn mới rút chứ bác ? Mà e thấy như thế mới tăng uy tín chứ, vì như thế member lãi được ít (thời gian đầu), site cũng có vốn để duy trì và kêu gọi mem mới chứ bác?

PV dù ở gói BAP nào thì thời gian hồi vốn cũng tầm 3 tháng + comis hơn 10% + vẫn có giới hạn rút theo tháng bác nhé, chắc nó k uy tín rồi :(
Còn site này e đã tính toán cả thời gian hồi vốn cho Silver lẫn Golden cho DR của e rồi, khoảng hơn 1 tháng cho Silver và 2 tháng cho Golden ạ :) comis 2$/gói up 20$ = 10% hoặc nếu up 50$ thì cũng vẫn chỉ đc 2$ = 4% bèo bọt thế mà tham ạ :))

Còn vụ PP Business nữa, hình như cũng không dễ dàng như bác nói đâu ạ, bạn e có đứa đăng kí nhầm loay hoay không rút hay nạp được phải mail cho nó xin xuống Personal ấy ạ, PP nó có hệ thống lằng nhằng rắc rối nhưng an toàn đến mức nào chắc e cũng không phải dẫn ra đây nhỉ :D

Đây e mới tính dở cái bảng này sáng nay cho DR của e. Cái này e định để bên topic tuyển DR của e hôm tới nhưng cứ share lên đây, biết đâu tính sai còn được các bác chỉ :3
(chỗ chuyển qua PB còn là e đã tính trừ đi số tiền RR và up acc lượt tiếp, tức là sau 30 ngày, không bỏ 20$ ra thuê thêm 100 nữa lên 600 thì là cash được 27,28$, coi như là hồi vốn 1 nửa nhá :p)

P.s: E viết cái cmt mất 20' đấy ạ, có gì sai các bác ném e nhẹ tay nhé, gà thiệt mà :p

Last edited:
bác có thể hướng dẫn em tái chế hay gì gì đó được không
em vô tạo Skype 1 hồi mà chả hiểu sài ntn vô mục tin nhắn thấy nó bắt mua $/tháng
..........VVVV
khó hiểu quá sài yahoo hay gmail cho nhanh

nhờ chủ thớt chỉ cách tái chế cơ bản RR cho em với. kinh nghiệm quản RR còn chưa có. vì mới tập chơi.

bác có thể hướng dẫn em tái chế hay gì gì đó được không
em vô tạo Skype 1 hồi mà chả hiểu sài ntn vô mục tin nhắn thấy nó bắt mua $/tháng
..........VVVV
khó hiểu quá sài yahoo hay gmail cho nhanh

nhờ chủ thớt chỉ cách tái chế cơ bản RR cho em với. kinh nghiệm quản RR còn chưa có. vì mới tập chơi.

Theo e thì các bác cứ theo dõi dàn ref sau 3 ngày, ấn vào cột AVG đểtừ thấp lên cao, tái dần từ những con 0 click đến những con AVG thấp để cải thiện AVG thôi. Cơ bản thì chỉ có vậy, bác nào mong cao mà muốn liều thì bỏ tiền tái nhiều, không thì thôi :p

sẽ sớm pay để shop hàng nên với các thím................. dự là 50$
à quyên max là 40 mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week