Scarlet-Clicks Reviews : SCAM or LEGIT ?

click ref ở các loại account sao bác, monthly silver là rent ref click đc bao nhiêu bác

click ref ở các loại account sao bác, monthly silver là rent ref click đc bao nhiêu bác
Ở cấp Basic thì 0.0004$/ads, các cấp còn lại đều 0.001$/ads.
Ở cấp Monthly silver thì thuê 1 ref giá 0.15$ và tối đa chỉ thuê được 200ref.

mình muốn tham gia. ko biết bạn có zalo hay fb gì để liên lạc mình học hỏi kinh nghiệm được không?.

đã chơi cách đây 2 năm, và đã nghỉ, k còn ngon như xưa nữa, chỉ tốn thời gian thôi

site này chơi từ 2015 tới 2017 ai có lãi rồi nó giảm avg kinh lắm gói gold 2k ref autopay trước tháng còn dc 65 70$ sau lãi nó giảm còn 20$ chán quá bỏ luôn. giờ k biết ngon lại chưa.

site này chơi từ 2015 tới 2017 ai có lãi rồi nó giảm avg kinh lắm gói gold 2k ref autopay trước tháng còn dc 65 70$ sau lãi nó giảm còn 20$ chán quá bỏ luôn. giờ k biết ngon lại chưa.
ngon lại rồi!

đã chơi cách đây 2 năm, và đã nghỉ, k còn ngon như xưa nữa, chỉ tốn thời gian thôi
ko còn như xưa là vì nó nâng mức autopay lên thôi!

lỡ dep vào 3$ mua ref rồi mới tính ra nó lỗ :((( giờ click đủ 2$ cuối tháng rút về có pay k bác nhỉ, chưa upgrade gì luôn

lỡ dep vào 3$ mua ref rồi mới tính ra nó lỗ :((( giờ click đủ 2$ cuối tháng rút về có pay k bác nhỉ, chưa upgrade gì luôn
Chưa mua gói gì thì chỉ ở cấp Basic, dù có ref cũng chỉ hưởng 40% của ref lỗ chắc luôn, bạn ấn suông đến cuối tháng cũng chả đủ đâu. Tốt nhất bạn nên nạp thêm 5$ mua gói Silver monthly và mua thêm gần 100ref nữa.

Chưa mua gói gì thì chỉ ở cấp Basic, dù có ref cũng chỉ hưởng 40% của ref lỗ chắc luôn, bạn ấn suông đến cuối tháng cũng chả đủ đâu. Tốt nhất bạn nên nạp thêm 5$ mua gói Silver monthly và mua thêm gần 100ref nữa.

vì mình k có vốn, giờ ref đó + click cuối tháng đủ đc 2$ á, rút ra đc k bạn nhỉ hay nó giữ luôn .-.

vì mình k có vốn, giờ ref đó + click cuối tháng đủ đc 2$ á, rút ra đc k bạn nhỉ hay nó giữ luôn .-.
Nếu trong tk chính có ít nhất 2$ thì tất nhiên là rút được nhưng sẽ mất phí:

tại ở bên bác bảo phải upgrade k là nó k cho rút .-. nên sợ phí time thôi
hiện giờ bạn có 20ref. Mỗi ngày đc 20*5.7*0.0004=0.0456$ từ ref thôi. Đã dep vào thì cần thiết phải mua 1 gói để hưởng 100% lợi nhuận của ref.

Trích một quãng hoạt động cho các bạn xem, mình đang 1800rr nhé!

Mình reg acc từ hôm qua, đến giờ vẫn không thấy hiện ads. Giúp mình với bác @sxlumia
Bạn dùng adblock thì cho phép chạy qc trên scarlet nhé sẽ ngon lành ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,550
170,640
Latest member
DQUOCVIET
Back
Top Bottom