Scammer yeuyeuyeu

thế này thì hết đỡ nhé, ôi 1 dog scam nữa @@@ hazz. chúc mod lấy lại acc

Coi như quăng tiền cho CHÓ nó ăn.......

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

Nó chính là thằng proknight9x đó thui,rõ ràng như thế mà mọi người ko nhìn ra ah.
Thằng này nó ko từ mọi thủ đoạn hay cách này cách nọ để scam đâu.

Ps:nói riêng với chú animax1991 nhé,chú sinh hoạt ở forum này cũng lâu rùi,chú đừng vì cái danh uy tín của chú mà tiếp tay cho bọn scam lấy vài cắc lẻ nhé.Uy tín của chú của chỉ là 1 củ đóng phí bảo hiểm thôi.Thân.

Ái chà,có chuyện này nữa sao???

Tao nói với mày nhé thằng animax , mày đóng bảo hiểm để làm dịch vụ rồi người ta mua hàng của mày thôi , vì cái người ta mua rẻ hơn cái mày đóng bảo hiểm chứ cái nhân cách rẻ rách của mày thua cả 1 con dog

Hy vọng là được,
Mod Park ơi,post lại nội dung ticket đó lên đây đi,anh em nào rơi vào trường hợp tương tự có cái Form mà contact admin nếu k rành tiếng Anh....
Đừng post thông tin cá nhân nhé Park...lộ hàng thì lại tự tay bóp..d...í!!!

Ae ai bị như vậy thì làm như sau nhé. :m017:

Tao nói với mày nhé thằng animax , mày đóng bảo hiểm để làm dịch vụ rồi người ta mua hàng của mày thôi , vì cái người ta mua rẻ hơn cái mày đóng bảo hiểm chứ cái nhân cách rẻ rách của mày thua cả 1 con dog

chả thấy có gì liên quan với topic....:m068:

Lại thêm kiểu tin tưởng nhau ròi bị ăn cam. Mình cũng từng bị thế. đồng tiền làm con người xuống cấp về nhân phẩm, thất vọng thay.

K sao đâu Park à contact được admin là ok rồi :binhsua83: Rút kinh nghiệm là được ^^ good luck

Nhìn cách đặt nick mọi ng tự hiểu đi thôi, mình nhìn đã biết nhưng lười nói.

Cậu yeuyeuyeu vào sáng ngày 08/05/2012 khoảng 9:10am có nt thông báo với mình là with đc ADC, vì mình đang học nên k thể with được, thấy cậu ấy đã từng with hộ acc cho vài người và " uy tín ", nên mình mới dại dột tin tưởng giao acc cho cậu ấy with hộ, rồi khoảng vài phút sau thì mình gọi lại cho cậu ấy xem thử có with được hay không hay là dính limited rồi, thì cậu ấy bảo là đã bị limited k rút đc nữa. Rồi 11h10 mình đi học về, log vào ADC xem thử thì thấy đã bị change pass, định rs lại pass thì hệ thống bảo là không tìm thấy email trong hệ thống. Mình log vào mail xem thử thì có thấy mail của ADC gửi số pin mới, và mình nhận ra là đã bị change pass, mail và cả pin. Vì mình nt với cậu ấy = phone nên cũng k có proof, và chính xác thì cậu ấy cũng đã xác nhận là change pass, email và pin của mình ở sb. Mình không kịp chụp lại, nhưng cũng có nhiều người lúc đó có mặt ở Sb có thể làm chứng hộ mình.

Cậu ta còn bảo là đợt tới ADC pay thì sẽ trả lại mình $, nào thì để time cùng chứng minh tất cả. Số $ không nhiều, vậy nên đừng để mất danh dự của cậu vì vài $ đó. :) Mình post bài report này là để ae cẩn thận hơn, và nếu đợt tới ADC pay mà cậu không trả lại mình thì tiêu đề sẽ chính thức SCAM, not Wating for Answer nữa. :)

Mong là mọi người hãy cẩn thận hơn. Mình cũng đã sơ suất khi tin người ngoài một cách dễ dàng như thế. :m020:

Đây là ticket mà a tonghieu làm giúp mình, mn ai bị như vậy thì cứ như vầy mà làm nhé ^^

Chính thức report scam
Info:
Fone: 01284067913
Yh:
yeuyeuyeu chính là uytinlagi, tớ thấy bạn này vào nói kháy tớ trong topic sell 12k ap của tớ, đọc giọng văn thì là chính bạn uytinlagi, nói chung cậu này không hoàn lương được rồi

giờ mới để ý thấy cách đặt nick giống nhau yeuyeuyeu rồi uytinlagi toàn nick nhìn vào tưởng tốt đẹp lắm nhưng toàn là Giả Tạo lần sau còn thấy nick nào thế này phải đề phòng ngay

Hic anh em của uytinlagi à hôm qua nhoknhut nay thêm 1 scammer sao tụi này còn đất sống nhỉ hic park ơi giao acc cho ta không chịu ta nhờ anh em with cho đưa thằng scam làm gì hic

Park cũng dính ah, chia bùn cùng em :(

May hôm qua hắn pm gạ gẫm dùng dịch vụ rút $ ADC của hắn... tí nữa thì mình đã dùng...! phù....!!!

1 ngày k biết bao nhiêu topic báo ăn cam.........nản......

Xem ra acc ADC của MOD Park hơi khó đòi đó. Theo kinh nghiệm của mình thì support của ADC hơi kém , lười , thiếu nhiệt tình .
Nếu có gặp Admin thì may ra thôi . Chúc may mắn MOD ôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom