Scammer typhummo và longtinhgroup

đệt ****** nó bây giờ nếu lập nik mới đóng 5 LR,ko có thì miễn lập.cho nó khỏi to mồm.bố láo bố toét.ko có tiền thì biến đi con thế là hết.:binhsua37:

đệt ****** nó bây giờ nếu lập nik mới đóng 5 LR,ko có thì miễn lập.cho nó khỏi to mồm.bố láo bố toét.ko có tiền thì biến đi con thế là hết.:binhsua37:

Vote nè! BQT xem xét và duyệt ý kiến này! Để khỏi DK tràn lan! Xây dựng 1 4r Hùng mạnh

1 là 4rum làm 1 cái tổng đài sms đăng kí mất tiền. 2 là thu phí reg nick :) những mem chưa có tiền vẫn có thể đọc bài để kiếm tiền veri nick nhưng ko đc quyền lập topic cũng như comment

Thế newbie thật thì lấy đâu ra 5$? :binhsua39:

1 là 4rum làm 1 cái tổng đài sms đăng kí mất tiền. 2 là thu phí reg nick :) những mem chưa có tiền vẫn có thể đọc bài để kiếm tiền veri nick nhưng ko đc quyền lập topic cũng như comment

gộp vào là hay nè :D

:binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37: trong 4rum ai là người tốt giúp đỡ mềnh đi :binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37:
tự nhiên thấy rối tung, chẳng biết đi đg nào nữa.......................

Thằng typhummo này tui và rất nhiều người đã cảnh báo từ lâu rồi, thủ đoạn tên này là tìm site có % ref cao rồi mang về nổ banh nhà lầu lên cho bà con nhào vào chứ bản thân nó nghèo kiết xác đếch có tiền đầu tư, do vậy mà chẳng có proof gì ráo. Hắn chủ yếu ăn % từ ref đầu tư nên những ai ko biết, thấy nó nổ tưởng site ngon cắm đầu vào chơi, đc 1 thời gian là site cam.

Thì ko được reg. Làm MMO thì cũng phải có vốn chứ, bắt đầu từ con số 0, ko có xu nào dính túi thì cũng khó đấy cậu :D
tớ cũng thế này nhưng it $ thôi dc quả thì thằng RAPIDGATOR nó xu rồi

Thì ko được reg. Làm MMO thì cũng phải có vốn chứ, bắt đầu từ con số 0, ko có xu nào dính túi thì cũng khó đấy cậu :D
ý cậu là tớ đấy hả, nhìu người bắt đầu từ số 0 lắm mà,cái ý kiến ko cho post+comment là chuẩn nhất

ý cậu là tớ đấy hả, nhìu người bắt đầu từ số 0 lắm mà,cái ý kiến ko cho post+comment là chuẩn nhất
chỉ cho nó đoc với come thôi .không cho post bài post bài phải đăng kí-> đăng kí nạp tiền vào 3lr -> sau khi đăng kí phải đủ 200post mới cho đi mở toppic

uytinlagi nó bị thèng typhu cướp địa bàn,ức chế nên tố cáo.sau đó chết chùm luôn 1 lượt.

chú uytin có mùi đặc biệt trên cơ thể mà :))

muốn thốt lên rằng : Chuẩn mother nr nhưng mình là ng lích sự mà phải ko a ? :m131: dòng giống nó vốn là thế mà :m131:
Còn vụ nguyenhuyhoang BQT biết lâu rồi nhưng cho chú ấy tiếp tục to mồm và sủa :m131: từ từ đợi chín rồi xử sau :m131: to mồm fake đủ kiểu mà lúc nào cũng bị bắt :m131: ai nhìn cũng hiểu rồi nhé

Last edited by a moderator:
muốn thốt lên rằng : Chuẩn mother nr nhưng mình là ng lích sự mà phải ko a ? :m131: dòng giống nó vốn là thế mà :m131:
Còn vụ nguyenhuyhoang BQT biết lâu rồi nhưng cho chú ấy tiếp tục to mồm và sủa :m131: từ từ đợi chín rồi xử sau :m131: to mồm fake đủ kiểu mà lúc nào cũng bị bắt :m131: ai nhìn cũng hiểu rồi nhé

Đã trảm :m131: chờ vụ nguyenhuyhoang :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,523
Latest member
itachi278

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week