• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

scam vo-_-danh YM: n3wbievn VPS, HMA giá rẻ cho mọi nhà

Status
Not open for further replies.

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:))
Mình không muốn đôi co với bạn làm gì. Mình sell vps và đã giao vps cho bạn. Vps nào cũng như nhau hết, download upload bình thường. Cậu cứ giao vps cho 1 người nào đó xài xem có xài được không mà bảo không xài được. 130k đối với mình chả là gì cả. Nhưng mình không muốn trả lại cho khách hàng như bạn. Mất công thức khuya đêm hôm create vps. Rất lịch sự hỏi vps xài làm gì thì bạn nói là Tôi là người mua vps, không thích nói nhiều. Ok.
Tóm lại là:
Thứ 1: Mình đã giao vps cho cậu.
Thứ 2: Vps vẫn bình thường ko die.
Thứ 3: Vào web bình thường.
Thứ 4: Download upload bình thường.
Thứ 5: Lúc sau bạn có nói là tôi mua hàng của người kia cũng không xài được. Sao lúc đầu bạn mua vps bạn không hỏi rõ trước đi. Yêu cầu như thế nào. Sao người ta hỏi lại còn bảo không thích nói nhiều. Mình chẳng cần biết bạn dùng vps làm gì. Nếu bạn khẳng định ko xài được thì cứ đưa cho người khác xài xem họ có xài dc ko.
Thứ 6: Trong rules bảo hành vps đã nói rõ là mua rồi không trả lại.
Cuối cùng là không biết đây có được gọi là hành vi vu khống làm giảm uy tín của người khác không? Có thể nhờ BQT giải quyết.

Nếu người Report sai, bạn sẽ phải chịu mức phạt là BANNED ít nhất 30 ngày vì làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác
MOD xử lý cái nhé :)

IP VPS: 168.61.38.219
Vẫn live nhé :binhsua50:
Mà sao phải xài cái nick clone report nhể. Nick yahoo cũng là hàng mới tạo hay sao ý, search google không ra 1 kết quả nào: nguyenvantai787

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
ặc VPS mới nhận về bạn phải option lại mới load được site và download chứ . Nếu có sẵn fire fox thì dể ;))

Sau một hồi google thử ra chút thông tin của chủ thớt
nick bên vietmaker: viexuanxuavn
Tài khoản VCB : 0161000709614 nguyen thi kim oanh
topic scam người gỡ paypal của thớt: http://forum.vietmaker.com/threads/...-usa-bị-limit-config-locaton-ai-cho-giá-luôn?
Không biết thớt là nhân viên hay là admin site sell5socks.net nhỉ: http://forum.vietmaker.com/search.php?searchid=898983&pp=
Có khi mua vps về scan socks cũng nên ấy :binhsua53:
Lần sau có đi muốn giấu gì thì giấu kỹ vào nhé. Đừng lòi đuôi chuột :|

biluatien

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
vps thì không đứoc , vào vps download thì ga dich . giơ hùa nhau mà ko phân bày gì cả . admin vào đây xem . làm ăn đã ko ra hồn gì . còn giở cái trò nói tầm bậy . 130k đối với tau , tau thà chấp với dịch vụ của mày nghe vô danh . đây cũng là lần đầu và cũng là lần cuối biết dịch vụ mày . làm ăn tuowngr dóng bảo hiểm rồi là thích nói gì là nói .

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
vps thì không đứoc , vào vps download thì ga dich . giơ hùa nhau mà ko phân bày gì cả . admin vào đây xem . làm ăn đã ko ra hồn gì . còn giở cái trò nói tầm bậy . 130k đối với tau , tau thà chấp với dịch vụ của mày nghe vô danh . đây cũng là lần đầu và cũng là lần cuối biết dịch vụ mày . làm ăn tuowngr dóng bảo hiểm rồi là thích nói gì là nói .
Quăng VCS cho ai đó tét là biết thôi............ hay là không dám quăng ra?

tôi trả vps lại cho cậu ta lúc đêm mua xong , và gởi qua cho cậu ta sau 5 phút dùng . nhưng tôi đa nói cậu ta vps gì mà download dữ liệu thì tất cả trên trình duyệt ko chạy đựockk, ví dụ google ko thê chạy đựoc .

- - - Updated - - -

xuanxuavn nick trên mmo đây. Vào luôn nick chính (Mà cũng ko biết có phải nick chính ko) mà report đi thớt ơi. Clone làm gì thế?

mày nói gì cho nhiều , tau là người bị mày lừa tiền , quan trọng vấn đề ở đây là mày đang scam tiền . mày đưa gì những diễn đàn vớ vấn đây làm gì . còn chơi trò ẩn nick yahoo nữa chứ . ko thấy nhục ah . lừa tiền rồi , ko nhục . tôi nghĩ diễn đàn có chức năng bảo hiểm thế này . nên xem lại hành động của ngừoi này . bỏ bảo hiểm ra cãi như nước đổ đầu vịt . tôi đây ko nói sao . sau này sẽ có rất nhiều bạn sẽ gặp như tôi . tôi thấy admin nên xem xét về hành động này . " lừa tiên , ẩn nick khách hàng , rồi thách thức tau đây là ko sợ , và khong gởi tiền lại "

Last edited by a moderator:
Luôn mồm kêu scam sao ko đưa vps cho người khác test :-?
Đã mua rồi miễn trả lại nhé :|. Và cái thể loại mất dạy thì không bao giờ.

lytuanvt

Senior
Reactions
214
MR
0.021
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
cả 2 bạn đều chả thấy ai đúng cả :)) ngồi mà chém nhau tiếp nhé
1 bạn thì support chưa được tốt
1 bạn thì quá vội vàng kết luận về vps
:)) haizzzzzzzzzzz

mày nói ngon , mày không scam , ko gởi tiền trở lại , và ẩn nick tao . thì tau chưi làm gì . tau cũng ko rảnh đi làm việc đi . đều 130k thì biết mày là loại gì đó . không giống ngươi tí nào . anh em chú y vơi nguoi này rồi .

Sao ko thấy MOD nao làm việc vậy ta. Topic này vi phạm rules report scam hơi bị nhiều á. người report không có chứng cứ gì là vps không dùng được. bảo đưa vps cho người khác test cũng nói gì. Nick thì clone và có tiền sử scam ở vietmaker :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,012
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week