Warning Scam Scam.. ae cẩn thận củi lửa.

Lá mít mà. Xem chương trình đèn đom đóm trẻ em vùng dân tộc, đi nội chú xa nhà, về nhà bố mẹ cho gạo, khoai sắn với 10.000đ/1 tuần để mua đồ ăn đấy.:oops:

Thằng này trước đó nó lừa cũng nhiều người và cũng phải tới cả trăm củ rồi. Ông @duyetvu cũng từng bị nó lừa. Nó là thằng @nhatphong ngày xưa. Nghe ông @duyetvu bảo biết nhà nó ở Hưng yên ấy. Có gì ae đi hội đồng đi.2k3 cơ à chia buồn với thớt. Mình chưa gd vs ai lần đầu mà 2k3 mà lại ko đòi trung gian cả. Thớt cũng chủ quan vậy.

Last edited:
mình ngưỡng mộ các thím giao dịch ở trên này quá. giao dịch vài k usd mà cứ nhẹ nhàng hơn đẩy xe hàng ấy. Trong khi mọi người giao dịch với mình có mấy usd mà phải cf lên cf xuống mới chịu giao dịch :p

Lá mít mà. Xem chương trình đèn đom đóm trẻ em vùng dân tộc, đi nội chú xa nhà, về nhà bố mẹ cho gạo, khoai sắn với 10.000đ/1 tuần để mua đồ ăn đấy.:oops:
bạn chả hiểu í tớ. muốn public cái address của thằng Scam này. nếu ai có chung mối thù thì tặng cho nó vài Khẩu và vài quả nịu. Còn với riêng tớ thì thù là phải trả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,444
171,496
Latest member
huonghoang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week