• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Scam riết mà chán

Status
Not open for further replies.
đã giúp xin bác giúp cho trót, bằng cách mỡ một topic show bằng chứng cụ thể ra để mod làm việc. Bạn chỉ nói vậy mod không có bằng chứng thì không có lí do để làm việc đâu! Hoang nghên bạn chung tay quét sạch scamer trong forum.
Mấy cái check này thì chỉ cần search bài post của hắn, lấy những info cơ bản: yahoo, tài khoản LR, PP, PZ ... nhờ GG truy ra thui mà.... những chuyện cơ bản đó làm Mod thì chắc chắc biết rùi.... Vì sao mình ko làm topic báo scam nữa thì bạn có thể vào trong box scam sẽ biết..... Cách mình chọn chỉ là theo sau những tên scam và cảnh báo mọi người thôi.

Uổng cho Scam 1 kiếp làm người
Vì mấy đồng bạc mà lỡ biến mình thành C hó
Hậu quả sau này ai gánh tự hiểu
Chia buồn với những người sinh ra nó hok biết có biết con mình như vậy hok hay
cũng một ruộc giống nhau

kekek lại là nick tung tran nghi ngờ là thằng cu appre đóng tiền bảo hiểm cam trước đó

kekek lại là nick tung tran nghi ngờ là thằng cu appre đóng tiền bảo hiểm cam trước đó
Ảnh chứ ai........ đóng bảo hiểm để làm cú cam lớn mà......

Nó mà gửi luôn lúc teamview cộng với acc nó đã ver ngon lành thì có dispute cũng thua cuộc thôi...

Last1 voi onedollar la 1 ng` ah` @@~

Ảnh chứ ai........ đóng bảo hiểm để làm cú cam lớn mà......

kiểu này bà con phải sắp hàng giao dịch bên box transaction log của bác shin rồi ,nếu nick nào nói hoàn thành giao dịch tốt nhất chờ 5 đến 10 phút coi chính chủ có vào complaint gì ko đề phòng bị team rồi xác nhận như vừa rồi

nhìn cái facebook mặt mũi cũng sáng láng lắm thế mà lại đi bán cam tiếc thay tiếc thay :binhsua155:

vậy mà quote mình nói mình là thằng này :( ,pó tay bác chimcanhcuc
oh sorry vì làm bạn bị hiểu lầm nha, để mình edit lại

Hì, bọn nó ko hiểu tiếng người đâu cậu ơi, nếu không đã ko scam, chúc cậu may mắn lần sau

SCAM mà lị =)) =)) =))
Thôi thì cứ kệ nó đi, nó ăn rồi cũng phải ĩa thôi :D:D

Mua PP mới sợ scam chứ , bán PP mà sợ scam gì bác chủ thớt. Mở dispute ngay lập tức, lý do cứ bảo là thèng nhận tiền kia bán thẻ cào đt hay gì đấy, nhưng send $$$ đi rồi nó dis contact luôn, nói vậy pp bắt thèng kia cung cấp đủ thứ, thèng kia chịu ko thấu pp sẽ refund $$$ lại cho bác chủ thớt thôi .
Đây cũng chính là ưu điểm lớn nhất của pp, kể cả trong trường hợp thèng mua ko scam mà dispute pp vẫn refund cho seller đc =))
chả bao giờ vô 4r này, bữa ni vô comment tí cho đỡ buồn miệng!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,150
171,226
Latest member
davidleseo
Back
Top Bottom