scam "quyennguyen"

tui đã cảnh giác vefry còn ghi rõ là giao dịch với nick yahoo nào mà - bạn check lại đi
đưa cái proof send LR và noi dung tui pm vao inbox ban di

trong log chat bạn ko tin tuong nguoi do lắm tức phai check profile chứ
nhưng tui đâu giao dịch gì với cậu mà cậu lại pm với tôi?

Nhoknhut đúng là nhoknhut scammer nổi danh có khác, chủ thớt không check yahoo cho đúng hic có cái chiêu cũ vẫn lừa đựoc nhiều người khoe có vài trăm $ PP đi scam làm gì vài PP haha , Sao nó scam còn giàu hơn mình làm nữa nhỉ

Thì scammer lừa chủ thớt gửi tn verify với quyennguyen thật, còn người gd với chủ thớt là scammer chứ ko phải quyennguyen?!!!

4rum toàn thế cứ mắt mở 1 con để gd bừa EX gd zới tui còn phải đợi tui Kiểm tra tận 5 phút:)) zù bik là thật...

Phải kiểm tra cho kỹ chứ........Chia bùn cùng cậu xem như tiền học phí ik bạn:(

lần sau có xác nhận gì thi ghi rõ câu xác nhận "tôi là .... nick mmo... đang giao dịch với "nick MMO" cái gì gì đó, chỉ dùng nick này và nick chat duy nhất ..." . nếu ng kia đang nc với ai khác thì biết ngay :|

lần sau có xác nhận gì thi ghi rõ câu xác nhận "tôi là .... nick mmo... đang giao dịch với "nick MMO" cái gì gì đó, chỉ dùng nick này và nick chat duy nhất ..." . nếu ng kia đang nc với ai khác thì biết ngay :|

thì Q cũng cẩn thận ghi rõ giao dịch với nick .... rùi đó

Thế này thì khỏi scam nữa. chia buồn cùng bạn.

có người bán $ - add nick mình yêu cầu mình vefry đương nhiên mình phải thực hiện thao tác đó
và mình đã ghi rõ là giao dịch với nich yahoo ....

pạn dở à? có người pán cho cậu thì phải pắt ngta pm vào nick cậu chứ, vì cậu pắt gửi LR trứoc kia mà, cậu gửi pm trước lam gi

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

Sao giống nhau thế nhỷ

nó đang nc voi pan à?

pạn dở à? có người pán cho cậu thì phải pắt ngta pm vào nick cậu chứ, vì cậu pắt gửi LR trứoc kia mà, cậu gửi pm trước lam gi

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 04:26 PM ----------

nó đang nc voi pan à?

cái quote đó là cũ rồi bạn à. thằng có cái nick nhotnhut đó scam bạn chứ ko phải ng bạn đang nói đâu =.="

thế sao lừa dc cũng vô lý. giao dịch với ai thì pm vào cái yahoo kèm theo ấy.
nếu ko kèm theo thì để lại yahoo trong topic kèm theo thứ cần giao dịch. người này lập topic bán, kèm theo yahoo người bán, hoặc người mua để lại yahoo trong topic kèm lời mua, trong khi bạn lại đi nc với yahoo khác thì còn trách ai được?
Trong 1 topic mua bán chỉ cần nick rao bán kèm theo yahoo duy nhất + người mua để lại comment với 1 yahoo duy nhất xin hỏi người thứ 3 nhúng vô bằng cách nào? Có trách chỉ trách ko tìm hiểu thôi. ai add yahoo xưng là ai đó, vui lòng bảo vào 2pic comment kèm yahoo, sau đó copy yahoo đối tượng từ nick chat vào topic dùng lệnh tìm kiếm của trình duyệt, trùng ko biết liền chứ có gì đâu

đương nhiên là khi giao dịch mình là người nhận $ trước chứ nên mình phải pm truoc
còn mình send VCB trước thì thao tác này (tức vefry) bạn phải làm

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,981
Latest member
hb88comhost

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week