Scam quá là lợi hại

Lợi hại cái gì, đây gọi là thằng scam cũng ngu mà seller cũng ngu nốt. 2016 rồi F12 cũng chả phải gì xa lạ rồi.

cái này mà kêu lợi hại bọn kia ngu bỏ mẹ tiền chưa nhận đc thấy mỗi cái ảnh mà tin như thật, may mà chưa gặp đúng dân MMO ko thì nó đập cho vêu mồm

Lợi hại cái gì, đây gọi là thằng scam cũng ngu mà seller cũng ngu nốt. 2016 rồi F12 cũng chả phải gì xa lạ rồi.
Nó như bác .... ai cũng ngu khỉ bác khôn.. Người ta không chuyên CNTT... với lại bạn thử đặt vào hoàn cảnh người khác rồi hãy phán nhé

Chiêu này trong mmo sống bằng mắt :D. Chỉ lừa được ng dân thường thôi.

Nó như bác .... ai cũng ngu khỉ bác khôn.. Người ta không chuyên CNTT... với lại bạn thử đặt vào hoàn cảnh người khác rồi hãy phán nhé
mình thấy nói mấy người đó ngu ko sai đâu bạn, dù là mù công nghệ thông tin cũng vậy tiền mình chưa lấy đc chỉ bên kia nói mồm và đưa 1 cái ảnh ra mà cũng tin thì ngu là đúng ko sai đâu bạn, ít nhất phải kt tk trước mới đc, vài triệu đến vài chục triệu chứ ko phải vài ngàn đồng hay vài chục ngàn đồng đâu mà nói là tin

mình thấy nói mấy người đó ngu ko sai đâu bạn, dù là mù công nghệ thông tin cũng vậy tiền mình chưa lấy đc chỉ bên kia nói mồm và đưa 1 cái ảnh ra mà cũng tin thì ngu là đúng ko sai đâu bạn, ít nhất phải kt tk trước mới đc, vài triệu đến vài chục triệu chứ ko phải vài ngàn đồng hay vài chục ngàn đồng đâu mà nói là tin
Đa phần trên mạng ai gặp tiền cũng hám hết cả :) bạn hãy thử khi bạn đang giao dịch gì quan trọng mà lần đầu bán thì bạn sẽ bjk họ

Tại mấy người bán này chưa gặp mấy trường hợp này bao giờ nên mới bị lừa thôi, đây cũng là KINH NGHIỆM cho những người bán hàng online sau này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom