scam pz

phong2bc

Junior
Reactions
34
MR
0.000
ma bua nay ko online , hom nay vao acc PZ thi bi dispute boi cai thang co acc PZ la Thuy Dung [email protected] > roii len forum lai thay topic nay http://mmo4me.com/showthread.php?101414-euro-scam-pz..

Dung la thang cho, sell xong roi lai dispute. Bon no dung ko phai la con nguoi.

nhin cai hinh 2 topic, Nó dispute mình 33.14$ rối bán lại đúng 33.14$ .

AE nao gd voi acc PZ nay can than nha.

p/s : ae nao co biet cach lam sao minh doi lai duoc tien ko vay?? Dispute da close roi.

Sorry mod, ko biet lam sao ma minh ko danh tieng viet duoc, cai Unikey bi hu rui hay sao do.

chịu rồi. up lên cho mọi người cảnh giác

send acc thứ 3 thì nó dis bằng niềm tin rồi

ủa vậy hả bạn. vậy là mình mua rồi , rồi send qua acc khác , thì bọn *** nó không dis được hả bạn??

nhưng mà cai này nó Reversed từ TK thứ 2 của mình đó. TK chinh của minh đã add cc luôn rồi,

- - - Updated - - -

Bac Dang Dinh ([email protected])

trong forum còn có con c hó này nữa nhé các bạn. GD cẩn thận với acc PZ này luôn, mình cũng bi nó dis 1 lần hết 100$.

ủa vậy hả bạn. vậy là mình mua rồi , rồi send qua acc khác , thì bọn *** nó không dis được hả bạn??

nhưng mà cai này nó Reversed từ TK thứ 2 của mình đó. TK chinh của minh đã add cc luôn rồi,

- - - Updated - - -

trong forum còn có con c hó này nữa nhé các bạn. GD cẩn thận với acc PZ này luôn, mình cũng bi nó dis 1 lần hết 100$.
Đúng rồi nhưng coi chừng mua phải PZ bẩn. Nhiền nạn nhân của PZ lắm rồi :(

- - - Updated - - -

send qua acc thứ 3 để tránh dis thôi..còn $ bẩn thì send 10 acc nó cũng die như thường

- - - Updated - - -

con cờ hó Bac Dang Dinh ([email protected]) nó cũng dis, nhưng mình cung cấp bằng chứng scammer của nó cho PZ, sau dó PZ chửi vào mặt nó, nó quê quá, còn acc chắc nó bi lock hay ko dám xài luôn thì phải, vì thường mấy con cờ hó dis mà thua thì PZ nó cắm cờ, nếu acc có tiền thì sẽ bị chú ý và tạch.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week