Scam nguyendai , Anh em cẩn thận ........

Status
Not open for further replies.
Đùa chán ...:binhsua87:
Các bác cứ bảo trung gian sinh ra để làm gì.Nhưng em nói thật một câu nhé.Các bác nhiều vốn.Nhiều tiền.Giao dịch lớn.Vẫn biết các bác trung gian rất nhiệt tình.Cũng có nói giao dịch nhỏ thì giúp đỡ và Free cho anh em :binhsua90:
Nhưng lúc pm các bác ấy bảo đang bận thì biết làm sao?Có 5$ -10$ chả nhẽ cứ làm phiền mãi.Mà có khi ít quá Free người ta cũng ko muốn làm :binhsua76:
Còn những thằng mặt Lờ mà cứ đi Scam xong lại bảo bị Hack nick thì biến mẹ mày đi.Nhạt toẹt :m011:.Mãi *** sao,lúc người ta Pm giao dịch thì bị hack nick.Thật là vãi loằn.Các Pro thì ko nói.Còn những Newbie hay những anh em cạp cạp.Có khi cả tuần ngồi đau hết người gõ cứng hết tay mới được nổi 10$.Dis cụ chúng mày Scam xong phỉ 1 câu nhạt toẹt là bị hack nick ah?:m039:.Bố mày nghe mà ghét

Bây giờ sao mà trên forum có quá nhiều scammer nhỉ, chả lẻ bọn chúng hết còn mảnh đất vung thân nên vào diễn đàn mình kg . Nhớ lại ngày nào mới gia nhập mmo thời onbux kiếm cũng khá, chả thấy mem nào là scammer gì cả chỉ thấy mấy site scam thôi.

2 loét ăn phở ra đi .........................................................

chú này có vẻ hoành tráng lắm mà. có 10$ thì đền cho người ta :))

Sự thực mình cũng có chút nghi vấn về việc này...Bởi bản thân mình cũng bí dính hack...các bạn đừng nên suy đoán theo ý kiến chủ quan khi không ở trong trường hợp này...Mình còn bị hacker trêu đùa nhưng mình cũng không phải vừa khi mình đã vờn lại hacker..và mình biết rằng..trong 4rum này nó vẫn đang nhăm nhe các nick...đặc biệt là các nick reg lâu đời..nó hack rồi đem share cho AE nó như thể đó là hàng ngon...theo cái mà nó nói là hỗ trợ newbie=]].....Dù sao thì bây giờ các bạn nên cẩn thận trong vấn đề bảo mật...Nếu mua bán tiền tệ thì vô các trang auto đã có uy tín..(libertyreserve.com.vn, transfer.vn,)..Nếu mua bán vật phẩm thì trung gian qua các dich vụ..đừng để vì tiết kiệm con săn sắt mà mất cả con cá rô ..Thân ái!..

Đúng more info rồi hack cái gì nửa, chẳng lẽ nó hack luôn cái email LR luôn sao mà nói vậy được nhỉ. Đã qua cái thời hack nick rồi, chiêu này đã quá cũ rồi ko còn phù hợp nửa!

Tội nghiệp chủ thread
Thằng bán cam chắc chưa kịp đọc bài cập nhật thêm tính năng update info của a Shin nên dùng chiêu bảo bị hack :binhsua06::binhsua06::binhsua06:
Hakc cái lờ chứ hack lắm thế , LR , mail bị hack , nick cũng bị hack
Xxưa rồi diễm

tự hack là cái chắc rồi :m020:

Có khả năng đây là uytinlagi hack nick!

Suốt ngày scam với quyt ,, ôi mmo tới khi nào hết sóng gió

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894