Scam - Closed

Status
Not open for further replies.
add yahoo : phandangnhat_2112 cậu ơi

ủa, sao mấy bữa rầy pm yahoo ko trả lời trả vốn gì vậy cậu, rốt cuộc là tuyển ref hay là sell tool. Nhận tiền xong rồi giờ pm yahoo hỏi ko trả lời là sao?

có ai khác ko trả phí được tôol ko thì tớ ko biết chứ tớ thì có trả phí nhá. 15xu ấy. Mà giờ pm cả mmo và yahoo ko trả lời gì hết. Chủ thớt chơi gì kỳ

có ai khác ko trả phí được tôol ko thì tớ ko biết chứ tớ thì có trả phí nhá. 15xu ấy. Mà giờ pm cả mmo và yahoo ko trả lời gì hết. Chủ thớt chơi gì kỳ
mình mới nói chuyện xong cách đây vài phút o_O

Cậu mình send tool cho cậu rồi mà, cậu nói gì lạ vậy

fix lại là nhận tiền xong có send tool và hướng dẫn sử dụng tool nhá, nhưng làm banned (cái này chắc do mình mới chơi ko biết phạm sai lầm gì nên bị banned) pm mãi ko trả lời. Giờ thì thớt đã chịu trả lời mình rồi

fix lại là nhận tiền xong có send tool và hướng dẫn sử dụng tool nhá, nhưng làm banned (cái này chắc do mình mới chơi ko biết phạm sai lầm gì nên bị banned) pm mãi ko trả lời. Giờ thì thớt đã chịu trả lời mình rồi
do công việc bận , vì phải trực tại xưởng bất cứ khi nào có cuộc gọi :(

tuyển mem thứ 18 nào
đã send tiền mua tool , người chuyển Lê Anh Tú.. mong sớm nhận dc tool và dc vào nhóm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom