SCAM scam buonlambuon 1 triệu vnd - Nguyễn Văn Ngọc

vừa bị Nguyen Van Ngoc scam 57$ wmz giả danh nguyen thinh chiến mà sao hack facebook

hay à nha

bằng chúng nè wmz của thắng chó đó Z862710351745,277475253771

vietcombak vào chi tiet giao dich thi ko thấy tên mà còn số tài khoản vietcombank:
Tài khoản ghi có 0831000015981
Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN VAN NGOC

xong xoá facebook

rõ ràng giả danh facebook như thế nào?

đúng là con chó:

Trường hợp này đề nghị các Mod @binh6699 , @danhmay24h , @hungtai1900 ban ngay cái acc này và hắn đích thị là 1 Scammer
Đã từng fake nick để lừa đảo trên facebook gần đây thôi

Xác nhận đúng là thành viên trong Gr mình bị lừa bởi tài khoản này

sao ko trung gian. chia buồn với bác nhưng coi 50$ như tiền lẻ thì là cơ hội cho các scammer , đến lúc bị thì tự trách mình thôi

sao ko trung gian. chia buồn với bác nhưng coi 50$ như tiền lẻ thì là cơ hội cho các scammer , đến lúc bị thì tự trách mình thôi
Vãi cả tiền lẻ :3

bác blackred1212 nói đúng đó. mmo có nhiều bác trung gian uy tín, bác ko trung gian , mất 50$ nhưng để lại 1 bài học cho các bạn newbie biết, để học hỏi, và tránh các trường hợp scammer, đi, done!

vào topic đọc cmt mới biết dân mmo quá ư là giàu. 50$ mà mấy thánh cứ cho là "tiền lẻ", "có 50$ mà cũng scam" ,...... nếu làm mmo mà giàu đến thế thì nhận e 1 lại rồi cho e theo :p:p

Cho bọn scammer hầu tòa đê. Mà cho hỏi scam bn tiền thỳ bị xử phạt???

dạo này Scam nhiều nhỉ :(

Thực sự rất buồn khi thấy những topic như thế này ngày càng nhiều. Cứ vô mmo quay quay cái nút reload là Warning, Waiting, rồi SCAM.
Khuyên các bạn newbie là chưa rành giao dịch trong forum thế nào thì cứ vô mấy site auto EX mà mua bán. Còn các bạn đã tham gia lâu rồi thì tránh tình trạng vội vàng. Tiền nong là cứ từ từ. Khi nào thực sự chắc chắn thì hãy giao tiền nhé. Tiền là giấy mà thấy là chúng nó lấy không kể 0.5 hay 1$ nhé. :oops:

sặc 50$ tiền lẻ , e đi tự sát đây :(

nhiều người vậy sao ko gom lại làm cái đơn báo CA đi mấy bạn ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week