SCAM SCAM - allenmaker.com - supercapitals.com - Admin Việt Nam

Soixam

Hero
Reactions
1,508
MR
0.404
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
2 site này admin việt nam, ít nhất 2 thằng làm, và 2 thằng đó ở trong forum này :) Anh em tránh xa ra, nó đưa RCB cũng chả cao lắm đâu :)

pro nào làm thi pay chọn lọc ấy.pay cho vietnam mình đi.pay hết nốt hôm ngay rồi scam cũng dc nhé.

Site đẹp thế mà SCAM ah`... Làm ăn chính đáng không tốt hơn sao.... Hay là " Anh là cả tháng bằng em giang HÁN 1 đêm"

2 site này admin việt nam, ít nhất 2 thằng làm, và 2 thằng đó ở trong forum này :) Anh em tránh xa ra, nó đưa RCB cũng chả cao lắm đâu :)

Nói thật là mình rất thik cách làm của cậu cho các member, cố gắng phát huy nhé :)

m/

đừng scam anh em VN là đc :binhsua123:, ai lại tự rút máu mềnh bao giờ :|

pay cho nước ngoài để tụi nó đập vào nhiều hơn, chứ pay cho VN đập vào có $10 pay làm gì, bởi thế nên mới có người cảnh báo admin VN

mảng HYIP này 100 site lập ra thì chỉ có 0,5 site là có làm ăn thôi, còn lại là scam cả, ở đó mà có bạn nào kêu làm ăn chân chính :binhsua113:

report mấy monitor rồi,nản thật pay select mà k pay mình.làm người ai lại làm thế.ức thật

xui gì đâu k biết dính 2 site scam ngày đầu lun rồi.nản thật.site nhìn k tốt thì pay hoài.còn site nhìn khả quan thì lại scam ngay ngày đâu.chết mất

xui gì đâu k biết dính 2 site scam ngày đầu lun rồi.nản thật.site nhìn k tốt thì pay hoài.còn site nhìn khả quan thì lại scam ngay ngày đâu.chết mất

Đời nó nhục thế đấy :|

Đã k thấy có profit gì nữa :(
Chắc SCAM rồi

site này với site nào nữa vậy bạn ?

chia sẻ để phân tích rút kinh nghiệm

allenmaker.com scam ở chỗ nào, bằng chứng đâu, nó mới pay cho mình xong, up hẳn cho cái hình nè Ảnh chụp màn hình_2012-03-08_204925.jpg

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week