• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Scam acc GA đã bị C50 tóm

Status
Not open for further replies.
:D:D:D:D:D:eek::eek::eek::eek::oops::oops::oops::oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:o_Oo_Oo_Oo_O:cool::cool::cool::cool::confused::confused::confused::confused::mad::mad::mad::mad::(:(:(:(;););););):):):):)

đợt đó giao dịch với ông này rồi, nhưng không mua vì nghi ngờ :D không hiểu nhiều bác vẫn bị lừa. cái chiêu gửi chứng minh thư rồi chuyển tiền. nhưng nhìn biết cái đso là fake

đoạn này ko hiểu lắm teamwiew hay phần mềm gì nhỉ

Thủ đoạn của 9X này là tìm người rao bán tài khoản rồi dùng phần mềm truy cập máy tính từ xa, chiếm quyền quản trị để bán lại cho người mua.

đoạn này ko hiểu lắm teamwiew hay phần mềm gì nhỉ

Thủ đoạn của 9X này là tìm người rao bán tài khoản rồi dùng phần mềm truy cập máy tính từ xa, chiếm quyền quản trị để bán lại cho người mua.
teamview đó chứ gì nữa bạn

teamview đó chứ gì nữa bạn

team wiew cũng có cái chức năng này nữa hả , sao bên kia ko rút dây mạng nhẩy .

Được chủ máy đồng ý, Sơn dùng phần mềm này khóa máy tính bị hại. Sau đó, anh ta dùng email của mình thay thế thông tin tài khoản cũ rồi bán lại cho một người mua ở TP HCM với giá 13 triệu đồng.

thấy mấy thằng c hó trên này scam cả trăm củ, hy vọng là sẽ bị còng đầu sớm :cool:

quả báo rồi sẽ đến với bọn fake yahoo lừa đảo

tội thằng này bé thế mà còn bị tóm, thế nên quan trọng là làm thế nào để công an họ biết và điều tra, vậy nên từ giờ scam trên này các bác cứ tống hết ra công an đi, cho bắt hết mấy thằng chuyên fake nick để scam.

bọn đi lừa cũng giỏi chứ bộ, nó lừa được không phải một mà nguyên một ổ luôn :D

mấy thằng scam nhìn gương nhé, lần sau ai bị scam cứ cầm info bank và bằng chứng đến thằng công an báo nhé, nhiều người bị thì ngta sẽ tổng hợp điều tra và truy tố thôi, các chú đi đêm hoài cũng có ngày gặp ma

Like cho các chú công an tìm ra bọn chó

lừa dân nước ngoài thì còn đỡ, kiện tụng khác nước nó khó khăn và tốn kém... nên lừa người ta ít thì người ta còn đành bỏ qua

chứ dân VN đi lừa chính dân VN thì nguy hiểm lắm, lên đồn uống trà như chơi

phải rồi giờ camera rẻ rồi chỗ nào cũng có atm nào cũng 2-3 cái có fake infor bank ra rút cũng chết mà nhờ người quen cũng chết tóm đc là nòi hết mấy anh police có muốn làm hay ko thôi

đời em ra đảo sống với khỉ , hay quá ko cho tụi scam có đất sống. ngày trước mới tham gia mmo toàn bị mấy người scam nhưng mà số tiền nhỏ nên ko muốn to chuyện giờ cứ 5 hay 10 củ là báo cáo được rồi:D

:D bắt hết đi--- :D

Chắc nó thả viruts vào làm đơ máy lấy cắp thông tin... :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

mấy bác cứ nói và chửi scam. mấy thèn scam đang đọc lại cười thầm trong bụng o_O

mới thế thôi đã được lên level tội phạm sử dụng công nghệ cao :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back