Ask Sau bao lâu thì Ads của google hiện trên site

whistle

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Mình vừa reg GA và được chấp nhận, nhưng add ads chưa thấy hiện , các pro cho hỏi sau bao lâu thì ads mới hiện ?

bạn cấu hình đúng chưa mà đòi nó hiện, nếu làm đúng thì khoảng 1 phút à bạn.

Các bác cho hỏi là khi mình đăng ký acc GA trên blog thì trong khi chờ duyệt cài đặt hiện quảng cáo nó hiện luôn à ? , mình đăng ký xong vào cài đặt đặt quảng cáo lại éo lưu được cấu hình nên quảng cáo nó ko hiện nên nó từ cmn chối :(

mình add site vào thì ok luôn chẳng phải đợi bao lâu cả :D nếu bạn thấy lâu thì suport cho nó

mình add site vào thì ok luôn chẳng phải đợi bao lâu cả :D nếu bạn thấy lâu thì suport cho nó
nó báo vậy khi em login vào acc nè GA nè bác
Your application for vlogviet.info is under review. You'll only see blank ads until your account has been fully approved. Learn more. Or resubmit using a different website.

Trả lời

Van de cai web cua ban la ma nguon gi, co cho chay javascrip ko, minh chi thay nukeviet la kho add quang cao thoi, con lai hau nhu web nao add vo la chay lien.:binhsua155:

Van de cai web cua ban la ma nguon gi, co cho chay javascrip ko, minh chi thay nukeviet la kho add quang cao thoi, con lai hau nhu web nao add vo la chay lien.:binhsua155:
em dùng wp bác ạ :binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35::binhsua35:

Your application for vlogviet.info is under review. You'll only see blank ads until your account has been fully approved. Learn more. Or resubmit using a different website.

Trang web xxxx.xxfo của bạn đang được Google Adsense xem xét. Bạn sẽ chỉ thấy trang quảng cáo trống cho đến khi tài khoản của bạn đc chúng tôi chấp nhận hoàn toàn để thấy quảng cáo chính thức . Tìm hiểu thêm hoặc gửi cho Google Adsense 1 trang web khác

Thường thì sau khi tạo ads 15p là hiển thị với acc đã ver còn acc new thì cũng lung tung lắm!

domain bạn mới hay cũ? nội dung đã có nhiều chưa?.... cái đó google nó kiểm tra đã nhé, nội dung phong phú thì chả lo j đâu.

đăng ký xong adsense sẽ còn duyệt site của bạn nữa, nếu nó chấp nhận mới được, chứ đăng ký chỉ là bước 1 thôi, còn bước nó duyệt xem web có đạt yêu cầu hay không

vừa add quảng cáo, Ip của mình thì không thấy, fake IP sang US thì thấy ad. Kích vào 1 quảng cáo xong sao trong dashboard vẫn chưa thấy gì mọi người.

Trang của bạn đang ở bước thứ 2 là google yêu cầu gắn code lên site và theo dõi website của bạn xem có đạt yêu cầu hay không để đưa ra quyết định cuối cùng.

Chờ đi bạn nhé! chúc bạn reg thành công!

e đặt lên rồi, mà nó nhin xấu lắm. a biết cách chỉ chỉ cho em với

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week