Help sắp chết đói

Reactions
269
MR
0.017
Tình hình là 1 ngày gần 1k file dcma ! có phải hiệp hội sopa gì gì đó đc phê chuẫn luật rồi ko ta :((

làm gì có, 1 ngày tầm 15 20 file
tôi lại reup lại luôn chẳng sao cả
Nhưng dạo này phim châu á nó cũng del :(

up quynh nào biết lý do và cách giảm tải k :( :(

đổi tên file,nén lại, cài pass ==> never del =))

đổi tên file,nén lại, cài pass ==> never del =))
nên nhớ ko fai? rule của 4rum nào cũng giống 4um nào, 1 số ko cho đạt pass nhé :)

nói chung là bất khả kháng, del thì reup thôi! mình lên wj hỏi sao del lắm thế có con lừa nào tỏ ra nguy hiểm vãi kêu là bài của mình chứa toàn nôi dung có bản quyền, thử hỏi có ai là ai mua bản quyền lol~ tỏ ra nguy hiểm phải biết ko bik tây hay ta @@!

---------- Post added at 05:39 PM ---------- Previous post was at 03:44 PM ----------

e đã tìm ra nguyên nhân! bi report chứ ko có hiệp hội gỉ ở đây, 100% là dân vn, riết rồi 1 thằng chết kéo theo 9 thằng còn lại để tui nước ngoài nó ăn, ước gì mìn sinh ko phải là dân ....... !

[/COLOR]e đã tìm ra nguyên nhân! bi report chứ ko có hiệp hội gỉ ở đây, 100% là dân vn, riết rồi 1 thằng chết kéo theo 9 thằng còn lại để tui nước ngoài nó ăn, ước gì mìn sinh ko phải là dân ....... !

Có lẽ cũng ko phải vậy, a check lại thì thấy đa số các files đấy ở tất cả các site khác đều bị del, không riêng gì của a. Nhưng tin buồn là sáng nay dậy thằng FSN lại del a mất 400 files :-<

Vừa bị Fsn del thêm 300 file. $ giảm rõ rệt là biết ngay, may chơi nhiều host nên đỡ shock.

PTU đúng là quá chán mà. Thằng cố gắng xây, thằng cố đạp đổ.

Vừa bị Fsn del thêm 300 file. $ giảm rõ rệt là biết ngay, may chơi nhiều host nên đỡ shock.

PTU đúng là quá chán mà. Thằng cố gắng xây, thằng cố đạp đổ.
thôi cố đi bác ạ sau cơn giông trời lại nắng, e vừa thêm 1k nữa đây @@! chán đi chơi vài ngày cho nó khuây khỏa, thik del nhiu thì del, thik report thì report nằm ngoài tâm kiểm soát @@!

thôi cố đi bác ạ sau cơn giông trời lại nắng, e vừa thêm 1k nữa đây @@! chán đi chơi vài ngày cho nó khuây khỏa, thik del nhiu thì del, thik report thì report nằm ngoài tâm kiểm soát @@!
Làm cái này chủ yếu là nó cho bạn nghỉ luôn, bạn cứ up tiếp. File nào bị xóa thì up lại nó làm 1 thời gian thì nó cũng nản à.

dcma thì chả sao đâu! 1 tháng vài chuc file! ở đây là nói đến những người bỏ công đi report mình @@! nếu mà do root làm gì đi nguyên dây đc @@!

Anh bạn này là ... của 3xupdate đúng không?
làm như tất cả site 3x bây giờ đều là của VN ấy? Có biết hoặc đoán thì pm riêng để hỏi, nói public lên đây khác nào muốn hại người ta? Quá là bẩn tính nếu như cố tình làm thế!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week